Your Moonsign Janam Rashi This Week –
28th January , 2017– 3rd February, 2017

મરહુમ મહારાજ શ્રી સ્વયંજ્યોતિના સહકાર્યકર્તા જયેશ એમ. ગોસ્વામી

ARIES | મેષ: અ.લ.ઈ.

01Aries

રાહુની દિનદશા ચાલુ હોવાથી આ છેલ્લા અઠવાડિયામાં તમને વધુ ધ્યાન રાખવું પડશે. ઉતરતી રાહુની દિનદશામાં તબિયત ખરાબ થશે અથવા એક્સિડન્ટ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખજો. વાહન સંભાળીને ચલાવજો. ડોકટરની સલાહથી તમને ફાયદો નહીં થાય. તમારા અંગત વ્યક્તિ તમને પરેશાન કરવામાં કોઈ કચાસ નહીં રાખે. નાણાકીય મુશ્કેલી ઓછી નહીં થાય. હાલમાં દરરોજ ‘મહાબોખ્તાર નીઆએશ’.

શુકનવંતી તા. ૨૮, ૨૯, ૨ ને ૩ છે.

Rahu will be ruling over you for this week hence, take care of yourself. You will be troubled by your own people. Your doctor’s advice won’t benefit you. You will face difficulty in driving vehicles. There will be financial crunch. To pacify Rahu, pray ‘Mahabokhtar Niyaish’.

Lucky Dates: 28, 29, 2, 3.

 


TAURUS |  વૃષભ: બ.વ.ઉ.

02Taurus

રાહુએ તમને પોતાની સોનાની જાળમાં ફસાવી લીધા છે તેથી તમે જે જોશો તે સાચુ છે તેમ માની લેતા નહીં. મીઠી વાત કરનાર પાછળથી તમારી બુરાઈ કરશે. નવાકામ કરતા નહીં. ચાલુ કામમાં થાય એટલું જ કામ કરશો તો ફાયદામાં રહેશો. નાણાકીય બાબતની અંદર પરેશાની ઓછી થવાની જગ્યાએ વધી જશે. હાલમાં ૩જી માર્ચ સુધી સરકારી કામમાં જશ નહીં મળે. રાહુનું નિવારણ કરવા માગતા હો તો ભુલ્યા વગર ‘મહાબોખ્તાર નીઆએશ ભણજો.

શુકનવંતી તા. ૨૯, ૩૦, ૩૧ ને ૧ છે.

Rahu is ruling over you. Hence, don’t believe what you see. People who are sweet to you, will talk behind your back. Be held in your current work, it will gain you profit. There will be financial crunch. Till 3rd of March, you won’t succeed in you legal work. To pacify Rahu, pray ‘Mahabokhtar Niyaish’ everyday without fail.

Lucky Dates: 29, 30, 31, 1.

 


GEMINI | મિથુન: ક.છ.ઘ.

03Gemini

ગુ‚ની દિનદશા ચાલુ હોવાથી ૨૧મી ફેબ્રુઆરી સુધીમાં તમારા કામમાં સફળ થશો. નાણાકીય બાબતમાં તમારી જ‚રત પ્રમાણે ધન મળી રહેશે. ઘરનું વાતાવરણ ખૂબ સા‚ં રહેશે. કોઈ સારા સમાચાર ગામ પરગામથી મળીને રહેશે. કોઈ બાબતમાં ફસાઈ જશો તો તેમાં તમને સાચી સલાહ આપનાર વ્યક્તિ મળી જશે. જીવનસાથીની ડિમાન્ડ પૂરી કરશો. ગુ‚ની કૃપા મેળવવા માટે ‘સરોશ યશ્ત’ ભણવાનું ચાલુ કરી દેજો.

શુકનવંતી તા. ૩૧ થી ૩ છે.

Jupiter will rule over you till 21st of February and hence you will be successful in your work. There will be no financial crunch. Home atmosphere will be pleasant. You will get good news. When you will be in trouble, there will be people to give you genuine advices. You will be able to complete the demand of your life partner. To get the blessings of Jupiter, pray ‘Sarosh Yasht’.

Lucky Dates: 31, 1, 2, 3.

 


CANCER | કર્ક: ડ.હ. 

04Cancer

૨૩મી માર્ચ સુધી ગુ‚ની દિનદશા ચાલશે. તેથી હવે તમારા હાથથી નાના મોટા ચેરિટીના કામો થતા રહેશે. બીજાની ભલાઈનું કામ તમે સારી રીતે કરી શકશો. જ્યાં કામ કરતા હશો ત્યાં માન વધી જશે. ફેમિલીમાં કોઈ સારા પ્રસંગ આવી જશે. હાલમાં તમે મેરેજ કરવા માંગતા હો તો જીવન સાથીની પસંદગી કરવામાં મુશ્કેલી નહીં આવે. કરકસર કરીને થોડું ઈન્વેસ્ટમેન્ટ કરી શકશો. હાલમાં ‘સરોશ યશ્ત’ ભણવાનું ચાલુ રાખજો.

શુકનવંતી તા. ૨૮, ૨૯, ૧ ને ૩ છે.

Jupiter will rule over you till 23rd of March. You will be involved more in charitable work. You will be able to help people. You will gain prestige in your profession. You will have more happy occasions at home. If you’re planning to get married, you won’t face any trouble selecting a life partner. Being close-fisted will help you in further investments. Pray ‘Sarosh Yasht’ everyday.

Lucky Dates: 28, 29, 1, 3.

 


LEO | સિંહ: મ.ટ.

05Leo

શનિની દિનદશા ચાલુ હોવાથી ૨૩મી ફેબ્રુઆરી સુધીમાં સીધાકામ કરવામાં ઘણી મુશ્કેલી આવતી રહેશે. જે વ્યક્તિ ને તમે મિત્ર કે ફ્રેન્ડ માનતા હશો તે જ વ્યક્તિ તમને માન નહીં આપે તેનું દુ:ખ લાગશે. હાલમાં જે ડીસીઝન લેવા હોય તે વિચાર કર્યા પછી લેજો. શનિ તમને સાંધાના દુખાવાથી પરેશાન કરશે. દરરોજ ભુલ્યા વગર ‘મોટી હપ્તન યશ્ત’ ભણજો.

શુકનવંતી તા. ૨૯, ૩૦, ૩૧ ને ૨ છે.

Saturn will rule over you till 23rd of February. Hence, you will face trouble in doing your work. You will be upset when your friend won’t respect you. Think twice before taking any decisions. You will be troubled by joint pains. Pray ‘Moti Haptan Yasht’ everyday without fail.

Lucky Dates: 29, 30, 31, 2.

 


VIRGO | ક્ધયા: પ.ઠ.ણ.

06Virgo

૧૭મી ફેબ્રુઆરી સુધી તમારી રાશિના માલિક બુધની દિનદશા ચાલશે તેથી તમારા કોઈ કામમાં કચાસ નહીં રાખો. બુધની કૃપાથી મિત્ર મંડળમાં વધારો થશે. બુધ્ધિ વાપરીને રોજના કામો વીજળીવેગે પૂરા કરી શકશો. નાણાકીય મુશ્કેલીને દૂર કરવા માટે કામકાજને વધારવામાં સફળ થશો. પ્લાનીંગ બનાવ્યા વગર કોઈ કામ નહીં કરો. હાલમાં જે પ્લાન બનાવશો તેમાં તમને લાંબે ગાળે ફાયદો થશે. હાલમાં દરરોજ ‘મહેર નીઆએશ’ ભણજો.

શુકનવંતી તા. ૨૮, ૩૦, ૩૧ ને ૩ છે.

Mercury will rule over you till 17th of February and hence you will make sure that your work is perfect. You will make new friends. Using your intelligence, you will be able to complete your work fast. To overcome financial crisis, the extension of business will be successful.  First plan your work and then execute it, it will help you gain profit. Pray ‘Meher Niyaish’ everyday.

Lucky Dates: 28, 30, 31, 3.

 


LIBRA | તુલા: ર.ત.

07Libra

૧૮મી માર્ચ સુધી બુધની દિનદશા ચાલશે તેથી તમારા અંગત માણસો તમને સાથ સહકાર આપતા રહેશે. તમે ગુસ્સો કર્યા વગર સમજાવી પતાવીને તમારા કામ બીજા પાસેથી સારી રીતે કરાવી શકશો. બુધ્ધિબળ વાપરીને થોડું ધન વધારે કમાઈ શકશો. કામકાજ પૂ‚ં કરવા માટે ગામ-પરગામ જવાના ચાન્સ છે. નાણાકીય મુશ્કેલી નહીં આવે. બુધ તમને બચત કરવાના રસ્તા બતાવે તે માટે હાલમાં રોજના ભણતરની સાથે ‘મહેર નીઆએશ’ ભણવાથી ફાયદો થશે.

શુકનવંતી તા. ૨૯ થી ૧ છે.

Mercury will rule over you till 18th of March. Hence, people you are close to, will support you. You will be able to get your work done from other people without getting angry. Be wise and you will be able to earn more. You will get a chance to travel for work. You won’t have financial crunch. To receive help from Mercury, pray ‘Meher Niyaish’.

Lucky Dates: 29, 30, 31, 1.

 


SCORPIO | વૃશ્ર્ચિક: ન.ય.

08Scorpio

હાલમાં મંગળની દિનદશા ચાલુ હોવાથી ૨૧મી સુધી તમારા ગુસ્સા પર કાબુ રાખવામાં સફળતા નહીં મળે. ભાઈ-બહેન સાથે મતભેદ પડવાના ચાન્સ છે. જો તમે વાહન ચલાવતા હો તો વાહન સંભાળીને ચલાવજો. તમારા ખોટા વિચારોથી પરેશાન થતા રહેશો. નવા કામ કરવાની આશા નિરાશામાં બદલાઈ જશે. મનગમતી વ્યક્તિ તમારાથી નારાજ થઈ જશે. હાલમાં દરરોજ ભુલ્યા વગર ‘તીર યશ્ત’ ભણજો.

શકનવંતી તા. ૨૮, ૩૦, ૨ ને ૩ છે.

Mars will rule over you till 21st. Hence, you won’t be able to control your anger. There might be arguments with siblings. Be careful while driving. You will be troubled by your futile thinking. You will be demotivated while doing something new. Your favorite person will be upset with you. Pray ‘Tir Yasht’ everyday without fail.

Lucky Dates: 28, 30, 2, 3.

 


SAGITTARIUS | ધન: ભ.ધ. ફ. ઢ.

09Sagittarius

૨૩મી ફેબ્રુઆરી સુધી તમારા કામ પૂરા કરી શકશો. જૂની વાતો યાદ રાખજો. ફેમિલી મેમ્બરને ખુશ રાખવામા માટે તમારાથી બને તેટલા પ્રયત્ન કરજો. અટકેલા નાણા મેળવવામાં ભાગદોડ કરતા નહીં. ચંદ્રની કૃપાથી તમારો સેલ્ફકોન્ફિડન્સ વધી જશે. નાની મુસાફરીનો ચાન્સ મળી રહેશે. દરરોજ ૩૪મુ નામ ‘યા બેસ્તરના’ ૧૦૧ વાર ભણજો.

શુકનવંતી તા. ૨૮, ૨૯, ૩૦ ને ૨ છે.

Till 23rd of February, you will manage to complete your work. Remember the old things. You will make effort to keep your family happy. Don’t run after the money which is stuck. With the grace of Moon, you will be more self-confident. You will get a chance to travel. Pray 34th name ‘Ya Beshtarna’ 101 times everyday.

Lucky Dates: 28, 29, 30, 2.

 


CAPRICORN | મકર: ખ.જ.

10Capricorn

છેલ્લુ અઠવાડિયું જ તપતા સૂરજની દિનદશામાં પસાર કરવાનું બાકી છે.  કોઈ સરકારી કામ કરતા હો તો ખૂબ જ ધ્યાન આપીને આગળ વધજો. જવાબદારી ભરેલા કામમાં તમારી નાની ભૂલ તમને મોટી સજા અપાવી દેશે. તબિયતમાં તાવ-પ્રેશર અને માથાના દુખાવાથી પરેશાન થશો. ઉતરતી સૂર્યની દિનદશા વડીલ વર્ગની ચિંતા સાથે મતભેદ પણ કરાવશે. સૂર્યના તાપને ઓછો કરવા હાલમાં ૯૬મું નામ ‘યા રયોમંદ’ ૧૦૧વાર ભણજો.

શુકનવંતી તા. ૩૧થી ૩ છે.

Sun will rule over you for this week. Be careful while you’re doing legal work. Avoid small mistakes or they might leave you to a big trouble. You might be troubled by fever, headache or high pressure. Due to Sun, you might have dispute with elderly people. To pacify Sun, pray the 96th name, ‘Ya Rayomand’ 101 times.

Lucky Dates: 31, 1, 2, 3.

 


AQUARIUS | કુંભ: ગ.શ.સ.

11Aquarius

હાલમાં ૧૪મી ફેબ્રુઆરી સુધી શુક્ર જેવા ગ્રહની દિનદશા ચાલશે તેથી તમે તમારા મોજશોખ ઉપર કાબુ રાખી નહીં શકો.  આખા ફેમિલીમાં હસી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. નાણાકીય મુશ્કેલી નહીં આવે. ખર્ચ કર્યા પછી તમને કોઈ જાતનો અફસોસ નહીં રહે. ઘરવાળા સાથે બે ત્રણ દિવસ ટ્રીપનું આયોજન કરવામાં સફળ થશો. હાલમાં ભુલ્યા વગર દરરોજ ‘બહેરામ યઝદની’ આરાધના કરજો.

શુકનવંતી તા. ૨૮, ૨૯, ૩૦ ને ૩ છે.

Venus will rule over you till 14th of February. Consequently, you won’t be able to control your expenses. Your family atmosphere will be full of happiness. There will be no financial crunch. You won’t feel remorseful about your expenses. There are chances of going a short trip with your family. Pray ‘Behram Yazad’ everyday without fail.

Lucky Dates: 28, 29, 30, 3.

 


PISCES | મીન: દ.ચ.ઝ.થ.ક્ષ.

12Pisces

તમને શુક્રની દિનદશા ચાલુ હોવાથી ઓપોઝિટ સેકસનું એટ્રેકશન વધી જશે. ગમતી વ્યક્તિને તમારા મનની વાત કરી દેતા તે વ્યક્તિ ના નહીં પાડે. કામકાજને કારણે ગામ-પરગામ જવાના ચાન્સ મળતા રહેશે. કોઈ અગત્યની વ્યક્તિને મળવા જવાનું થાય તો ગુ‚વાર કે શુક્રવારે જજો. તેનાથી તમારો કોન્ફિડન્સ પાવર વધી જશે. પૈસાની તંગી નહીં આવે. હાલમાં ભુલ્યા વગર ‘બહેરામ યઝદ’ની આરાધના કરજો.

શુકનવંતી તા. ૨૯, ૩૧, ૧ ને ૨ છે.

Since Venus is ruling over you, you will be attracted towards opposite sex. The person you want to confess your feelings to, won’t reject you. You will get a chance to travel for work. If you’re planning to meet any important person, schedule it on Thursday or Friday because you will be more confident. There will be no financial crunch. To get the blessings from Venus, pray ‘Behram Yazad’ everyday without fail.

Lucky Dates: 29, 31, 1, 2.

 

.

Leave a Reply

*