ઝેડડબ્લ્યુએએસ રંગબેરંગી ગારાઓમાં ગરબે ઘૂમ્યા!

ઝેડડબ્લ્યુએએસ (ઝોરાસ્ટ્રિયન વુમન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરત) અમારી બધી સુરતીઓને તેની ઘટનાઓનો આહલાદક અનુક્રમ અપાય છે. ઓગસ્ટ 2019માં, પાક કદીમ આતશબહેરામ ખાતે પ્રાર્થના સ્પર્ધા યોજવામાં આવી હતી, જેમાં બાળકોએ તેમના ધાર્મિક ઉત્સાહનું પ્રદર્શન ખૂબ જ નિષ્ઠા અને સમર્પણ સાથે કર્યું હતું. પ્રાર્થના હરીફાઈનો નિર્ણય એરવદ નવરોઝ પંડોલ અને રૂકશાના ભરડા દ્વારા કરવામાં આવ્યો હતો. 16મી ઓગસ્ટ, 2019ના રોજ, સુરતના સંજીવ કુમાર ઓડીટોરિયમમાં તેમના નવા પ્રમુખ અને પદાધિકારીઓની ટીમ સ્થાપિત કરવા માટે, ‘સુરતની નવી પારસી ડિરેકટરી, 2019’ની છઠ્ઠી આવૃત્તિ પ્રકાશિત કરવા અને નવા વર્ષની પૂર્વ સંધ્યા માણવા રંગબેરંગી ગારાઓ પહેરી ઝેડડબ્લ્યુએએસ જમા થયા હતા.
પેરિન કરંજિયાએ આભાર માન્યો. મનોરંજન કાર્યક્રમ, ‘મેગા મસ્તી’ પછી પારસી ન્યુ યર ઇવની ઉજવણી કરી, ઝેડડબ્લ્યુએએસના સભ્યોએ પારસી ગરબો પરંપરાગત ગારા પહેરી ઉત્સાહ સાથે રમ્યો હતો મહાન મનોરંજનની સાથે સાથે સુપ્રસિદ્ધ યઝદી કરંજીયા અને તેની ટીમે રજૂ કરેલો કાર્યક્રમ, કલ્પિત અને પ્રતિભાશાળી નૃત્ય પ્રદર્શન અને શાંત ગાયક પ્રસ્તુતિઓ ઘણી આહલાદક હતી. ફિરોઝી કરંજીયા અને મહારૂખ ચિચગરે આ કાર્યક્રમનું ખૂબ સરસ રીતે આયોજન કર્યું હતું.

Leave a Reply

*