ધર્મગુરૂઓની સાચવણી

સંજાણના ડબ્લ્યુઝેડઓના સેનેટોરિયમ ખાતેના શાંત અને સુંદર લેન્ડસ્કેપની સીમમાં, શહેરની ધમાલથી દૂર, સશક્તિકરણ મોબેદસ (ઇએમ) ટીમે તેનો બીજો ઓફ-સાઇટ તાલીમ કાર્યક્રમ 15-16 ફેબ્રુઆરી, 2020 ના રોજ યોજ્યો હતો. દાદર અથોરનાન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ (ડીએઆઈ) ના વરિષ્ઠ મોબેદ અને યુવાન ઉભરતા મોબેદોના સંમિશ્રણમાં કુલ 28 લોકોએ ભાગ લીધો હતો. જૂથમાં ત્રણ પિતા-પુત્રની જોડીની હાજરી એ કેક પરનું આઈસીંગ હતું! એમ્પાવરિંગ મોબેદના અધ્યક્ષ દિનશા તંબોલી અને સંયોજક બિનાયફર સાહુકારના નેજા હેઠળ આ કાર્યક્રમનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. સત્રની શરૂઆત દિનશા તંબોલીના પ્રેરણાદાયક સંદેશથી થઈ, જેમણે આપણા સમુદાયમાં ઘટી રહેલી સંખ્યા પર ભાર મૂકતા, જૂથને ખુલ્લા મન રાખવા અને તેમના લક્ષ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા પ્રોત્સાહન આપ્યું. એરવદ મહેર મોદીએ આતશ, દોખમેનશીની અને મોબેદોને આપણા ધર્મના ત્રણ આધારસ્તંભ તરીકે સંબોધ્યા. મોબેદો એ આપણા ધર્મના અનિવાર્ય થ્રેડ છે અને સમુદાયએ સુનિશ્ચિત કરવું જરૂરી છે કે આપણા ધર્મના અસ્તિત્વ માટે આ થ્રેડ અનંતકાળ સુધી ટકી રહે. આપણા ધાર્મિક વારસોને ટેકો આપવા માટે તેમના વિવિધ અને અવિરત પ્રયત્નો માટે, સ્વપ્નદ્રષ્ટા સ્થાપકો અને સશક્તિકરણ મોબેદોની ટીમને સલામ.

Latest posts by PT Reporter (see all)

Leave a Reply

*