ધૈર્ય અને દ્રઢતા કિંમત અવશ્ય ચૂકવે છે

18 વર્ષ સાથે, સફળ કારકિર્દી અને બોમ્બેમાં ઘર હોવા છતાં, નાજુ અને સરોશ (નામ બદલાયા) માટે કંઇક ખોટું થયું. સફળતાની સીડી ચઢતા સમય પસાર થતો હતો તેઓ ઈચ્છતા હતા પોતાનું કુટુંબ, ઘરનું એક બાળક.
આ વાર્તાના વર્ણનકર્તા તરીકે આ પ્રવાસમાં હતાશ અને નિરાશ યુગલોને સમજાવવું ખુબ મુશ્કેલ છે. યુગલો માટે સંતાન રાખવા માટે સંઘર્ષ કરવો એ ખૂબ જ તણાવપૂર્ણ અને ભાવનાત્મક છે. અમારી પ્રથમ મીટિંગમાં, નાજુ જ્યારે પણ તેની ભત્રીજીને પકડે ત્યારે તેને અનુભવેલી ઝંખનાનો ઉલ્લેખ કરતી રહી.
યુગલોને તેમની મુસાફરીમાં ઘણી વાર કડવાશ આવે છે, તે સતત નિરાશ થાય છે. આવા સમય દરમિયાન, તેમને ટેકાની જરૂર હોય છે. સદભાગ્યે, આપણા સમુદાયના યુગલોએ જીયો પારસીનું સમર્થન કર્યુ છે, નાજુ અને સરોશની જેમ. જ્યારે તેઓએ આ યોજના વિશે સાંભળ્યું, ત્યારે તેઓએ વિચાર્યું કે તેઓની ઉંમર વધી ગઈ છે. તેથી તેઓ અચકાતા હતા પરંતુ નાજુ અને સરોશને આખરે આનંદનું પોતાનું બંડલ મળ્યું!
તેમની વાર્તા ચોક્કસપણે ભારતભરના યુગલો માટે પ્રેરણારૂપ છે, જે સંકોચ, તાણ, અજાણ અથવા નિરાશ છે. તેઓ માટે જીયો પારસી પ્રોગ્રામ તમારો હાથ પકડવા માટે અહીં છે.
નાજુ અને સરોશ આપણને બધાને તે વિશ્વાસની છલાંગ લેવાનું શીખવે છે. અને આજે, હું તમને તે જ કરવાનું
કહું છું!
– જીયો પારસી કાઉન્સેલર

Leave a Reply

*