ડબ્લ્યુઝેડઓએ માંડવી અને માંગરોળ અંજુમનને રાહત સામગ્રી મોકલાવી

ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટને એ જણાવતાં આનંદ થાય છે કે ખાદ્ય અનાજ અને સ્વચ્છતા સંબંધિત ઉપયોગિતાઓની સામગ્રી તા. 06 મે, 2020ના રોજ માંડવી અને માંગરોલ વિસ્તારના ગામોમાં રહેતા જરથોસ્તીઓને મોકલવામાં આવી છે, જે ચાલુ કોવિડ 19 – રોગચાળાને કારણે આર્થિક અસરગ્રસ્ત છે. કોવિડ -19 રોગચાળાને કારણે આર્થિક અસરગ્રસ્ત પરિવારોની સૂચિ માંડવી અને માંગરોલ અંજુમનના ટ્રસ્ટીઓ પાસેથી મળી હતી. આવી જ સામગ્રી આગામી દિવસોમાં સુરત, નવસારી અને વાંસદા અને આજુબાજુના ગામોમાં મોકલવાની તૈયારી છે.
પારસી ટાઇમ્સ સાથે વાત કરતાં, સમુદાયના અગ્રણી પરોપકારી અને સ્વપ્નદ્રષ્ટા, તેમજ ડબલ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટના ગતિશીલ અધ્યક્ષ, દિનશા તંબોલી, તેમની અસંખ્ય સેવાભાવી પ્રવૃત્તિઓની આગેવાની લેતા જણાવે છે કે, ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ માને છે કે સુખી લોકો લેનારા નથી પણ આપનારા છે. અમે માનીએ છીએ કે આપણાં દાતાઓ, જે આપવાના હેતુ માટે આપે છે, અને સમુદાય માટે જે ખરેખર ચિંતા કરે છે તે ધન્ય છે.
ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટના આ વિશાળ કવાયત હાથ ધરવામાં ટેકો આપવા માટે હોંગકોંગ, કેન્ટન અને મકાઓનાં ઝોરોસ્ટ્રિયન ચેરિટી ફંડસના ટ્રસ્ટીઓ પ્રત્યે તેમની નિષ્ઠાપૂર્વક પ્રશંસા કરે છે.

Leave a Reply

*