ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ: કોવિડ રાહત અને પુનર્વસન પ્રોગ્રામ પર અપડેટ

અમારું છેલ્લું અપડેટ 10 મે, 2020 ના રોજ કોવિડ -19 રોગચાળોને કારણે આર્થિક રીતે અસરગ્રસ્ત ગરીબ જરથોસ્તીઓને ટેકો આપવા માટે ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ દ્વારા હાથ ધરવામાં આવેલા પ્રયત્નોથી

માહિતગાર કરવા દાતાઓ, શુભેચ્છકો અને સમુદાયના સભ્યો સાથે શેર કરવામાં આવ્યું હતું. અમારૂં પ્રારંભિક ધ્યાન મુખ્યત્વે ગુજરાતનાં શહેરો, નગરો અને ગામડાઓમાં જરથોસ્તી  પરિવારોને અનાજ પ્રદાન કરવા પર હતું, તથા માસીના હોસ્પિટલને પોર્ટા કેબીન સ્થાપવા સહાય કરવામાં આવી. તેમને થયેલા નુકસાનની વિગતોને સમર્થન આપવા પેન-ઈન્ડિયા આધારિત અમે જરથોસ્તીઓને, વેપારી સંસ્થાઓ અથવા અન્ય રોજગારી આપતા અથવા કોવિડ -19 રોગચાળો દ્વારા સ્વરોજગાર અને આર્થિક અસર પામેલા લોકોને 24 મે, 2020 પહેલાં મોકલવા વિનંતી કરી.

અમારી વિનંતીનો પ્રતિસાદ, હંમેશની જેમ, ઉમદા ટેકાથી મળ્યો છે. અમારી પાસે 31 મે, 2020 સુધી, દાન રૂ. 14,134,565 પ્રાપ્ત થયું છે અને બીજું જૂન / જુલાઈ 2020 દરમિયાન અમને પ્રાપ્ત થશે. અમે અમારા તમામ દાતાઓનો આભાર માનીએ છીએ, શ્રીમતી પરવીન તથા હોંગકોંગના શ્રી જાલ શ્રોફ, ટ્રસ્ટીઝ ઓફ ઝોરાસ્ટ્રિયન ચેરીટી, ફંડસ ઓફ હોંગકોંગ, કેન્ટન અને મકાઓ, ફેઝાના અને બાય માનેકબાઈ પીબી જીજીભોય ડીડના મુંબઇના સેટલમેન્ટ ફંડસના ટ્રસ્ટીઓ – મુખ્ય દાતાઓ.

ખાદ્ય અનાજ 715 પરિવારોને વિતરણ કરવામાં આવ્યું છે, જેના માટે રૂ. 3,767,390/- નો ખર્ચ કરવામાં આવ્યો છે. અમને 24 મે, 2020 સુધી, રોગચાળાથી અસરગ્રસ્ત પરિવારો તરફથી, સમગ્ર ભારતમાંથી 703 અરજીઓ મળી છે. હું મારા સાથીદાર ટ્રસ્ટીઓ, ટ્રસ્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન એન્ડ સ્ટાફ, ભારતના વિવિધ કેન્દ્રો પર સ્થિત રિસોર્સ કર્મચારીનો ખૂબ આભારી છું, જેમણે લોકડાઉન દરમિયાન અત્યંત સખત મહેનત કરી છે જ્યારે કચેરીઓ બંધ હતી અને પરિવહન અત્યંત મુશ્કેલ હતું. ઘણું બધું કર્યુ હોવા છતાં હજી ઘણું બધુ કરવું જરૂરી છે જેના માટે અમે દાતાઓ અને સમુદાયના સભ્યોને સમર્થન આપવા વિનંતી કરીએ છીએ.

 

About - દિનશા તંબોલી

Leave a Reply

*