ઉદાર દાતાઓ – પરવીન અનેજાલ શ્રોફ

બીડી પીટીટ પારસી જનરલ હોસ્પિટલ (પીજીએચ) વતી જારી કરેલા એક અખબારી અહેવાલમાં, હોંગકોંગ સ્થિત, આપણા સમુદાયના સૌથી ઉદાર દાતા – જાલ અને પરવીન શ્રોફને, સમગ્ર પ્રારંભિક અને પૂર્વ-ઓપરેટિવને ફરીથી ચૂકવણી કરવા બદલ ખૂબ આભાર માન્યો છે. મલ્ટિ-સ્પેશિયાલિટી હોસ્પિટલના નિર્માણ માટે કરવામાં આવેલા ખર્ચ, જે કમનસીબે કેટલાક સમાજના સભ્યો દ્વારા કરવામાં આવેલા વાંધાને કારણે રદ કરવામાં આવ્યો હતો.
24 જુલાઈ, 2020 ના રોજ બહાર પાડવામાં આવેલ પ્રેસ રિલીઝ, પ્રમાણેે:
‘જેમ કે પારસી જરથોસ્તી સમુદાયના સભ્યો માટે જાણીતા છે હોંગકોંગના શ્રીમતી પરવીન અને જાલ શ્રોફ જેમણે ‘શ્રોફ મેડીકલ સેન્ટર ઓફ બીડી પીટીટ પારસી જનરલ હોસ્પિટલ નામની નવી બિનસાંપ્રદાયિક મલ્ટી-સ્પેશિયાલિટી હોસ્પિટલના નિર્માણ માટે યુએસ ડોલર 22.5 મીલીયન ઉદાર રીતે આપવાની તૈયારી દાખવી હતી. વહીવટી અમલદારશાહી, કાયદાકીય પડકારો અને આપણા સમુદાયના કેટલાક સભ્યોના વિક્ષેપજનક વિરોધને ધ્યાનમાં રાખીને દાતાઓ દ્વારા અનિચ્છાએ પાછી ખેંચી લેવામાં આવી હતી. બીડી પીટીટ પારસી જનરલ હોસ્પિટલ (પીજીએચ) ના સંચાલકે આ પ્રોજેકટ પર ત્રણ વર્ષથી સતત કામ કર્યું હતું અને પ્રારંભિક અને પૂર્વ ઓપરેટિવ રૂા. 5,78,84,023.76 નો ખર્ચ કર્યો હતો, જેનો એક ભાગ, રૂા. 1,45,09,500.00 હતો જે અગાઉ દાતાઓ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો હતો. પીજીએચના મેનેજમેન્ટની વિનંતી પર, દાતાઓએ હવે પી.જી.એચ. ના મર્યાદિત સંસાધનોને અયોગ્ય રીતે તાણ ન આવે તે માટે પી.જી.એચ. દ્વારા છોડી દેવાયેલા નવા હોસ્પિટલ પ્રોજેકટ માટે પ્રારંભિક અને પૂર્વ ઓપરેટિવ ખર્ચની સંપૂર્ણ સંતુલનની ભરપાઈ કરી છે.
પીજીએચનું સંચાલન શ્રીમતી પરવીન અને શ્રી જાલ શ્રોફના તેમના પરોપકારી અને પીજીએચને સતત સમર્થન આપવા માટે હંમેશા આભારી રહેશે.
ને માટે અને વતી
બીડી પીટીટ પારસી જનરલ હોસ્પિટલ

Leave a Reply

*