માસીના હોસ્પિટલ કિડનીના દર્દીઓ માટે ગુણવત્તાયુક્ત ડાયાલિસિસ સેવાઓ આપે છે

માસીના હોસ્પિટલ અને વિવો કિડની કેરએ ઉચ્ચ ગુણવત્તાની, ડાયાલિસિસ સેવાઓ પૂરી પાડવા માટે સફળતાપૂર્વક જોડાણ કર્યું છે, જે હોસ્પિટલમાં ડાયાલીસીસ કરાવતા બધા દર્દીઓનું આયુષ્ય સુધારશે. આધુનિક આર.ઓ. સિસ્ટમ્સ અને સુશિક્ષિત પ્રશિક્ષિત કર્મચારીઓની સાથે તમામ દર્દીઓના સ્મિત પાછા લાવવામાં મદદ કરી છે. હાલની કોવિડ -19ની પરિસ્થિતિએ સામાન્ય રીતે સમાજ માટે ખૂબ જ અશાંતિ ફેલાવી છે, જ્યારે માસિના હોસ્પિટલ અને વિવો ટીમ સાથે, નિયમિત દર્દીઓ માટે સલામતી પ્રોટોકોલ અને ચેપ-સંરક્ષણ જાળવવા માટે દિવસ-રાત કામ કરીને ઓપરેશનને સામાન્ય બનાવવા માટે પાછા આવ્યા છે, જ્યારે કોવિડ -19 ડાયાલિસિસ દર્દીઓને અલગ પાડતા હતા, જેમને ક્વોરેન્ટાઇન હેઠળ સારવારની જરૂર હતી.
વિવો કિડની કેરને તેના વાલી દેવદૂત તરીકે માસિના હોસ્પિટલ રાખવાનો લહાવો મળ્યો છે. વિસ્પી જોખી, માસિના હોસ્પિટલના સીઇઓ છે, સેન્ટ જોન્સ એમ્બ્યુલન્સ, જેનું પ્રતિનિધિત્વ ફિલી કરકરિયા દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું, તે હાઈટેક આર.ઓ. પ્લાન્ટનું દાન કરવા માટે મદદ કરી રહ્યું છે.

Leave a Reply

*