ભારતીય રસ્તાઓ પર 4એમએન કાર ઉતારતા તાતા મોટર્સએ ચીયર્સ કર્યુ

19 મી નવેમ્બર, 2020 ના રોજ તાતા મોટર્સે બોલીવુડના અભિનેતા અનુપમ ખેર દ્વારા વર્ણવેલ એક ખાસ વીડિયોમાં ભારતીય રસ્તાઓ પર ચાર મિલિયન પેસેન્જર વાહનોના લક્ષ્યાંકને હાંસલ કરવાની જાહેરાત કરી અને પાછલા દાયકાઓમાં પ્રવાસ દર્શાવ્યો. આ વિડિઓ 1945માં કંપનીની સ્થાપના દરમિયાન અને પછીના કેટલાક દાયકાઓમાં તાતા મોટર્સ સામેલ થવા માટે ઘણા સ્થાનિક અને આંતરરાષ્ટ્રીય હરીફો હોવા છતાં, એક મુખ્ય ખેલાડી તરીકે ઉભરીને જોવા મળી છે.
તાતા મોટર્સે દેશની સૌથી સલામત અને સૌથી યુવા પ્રોડકટસમાંથી એક દાવાને ધ્યાન આપતા કહ્યું કે, ટિયાગો, ટિગોર, નેક્સન, અલ્ટ્રોઝ અને હેરિયર – તેની કારની વર્તમાન શ્રેણી પ્રકાશિત કરે છે. તાતા મોટર્સના પેસેન્જર વ્હિકલ બિઝનેસ યુનિટ (પીવીબીયુ) ના હેડ માર્કેટિંગ વિવેક શ્રીવાસ્તવે જણાવ્યું હતું કે, ભારતની સૌથી ઉચિત -ટોમોટિવ બ્રાન્ડસમાંની એક તરીકે, અમે અમારા પેસેન્જર વ્હિકલ સેગમેન્ટ માટે આ મહત્ત્વપૂર્ણ લક્ષ્યને પહોંચી વળીએ છીએ. આ ફિલ્મ છેલ્લાં વર્ષોમાં આપણી ઉત્ક્રાંતિની વૃદ્ધિ જ નહીં, પરંતુ આ સમયગાળા દરમિયાન ભારત એક રાષ્ટ્ર તરીકે જોવામાં આવ્યું છે તે વૃદ્ધિની પણ વસિયત છે.
તાતા મોટર્સે તાજેતરમાં પેસેન્જર વ્હિકલ સેગમેન્ટમાં ત્રીજું સ્થાન મેળવ્યું હતું અને હાલમાં તે મારુતિ સુઝુકી અને હ્યુન્ડાઇની પાછળ છે અને કિયા મોટર્સની જુસ્સાદાર લડતને અટકાવી રહી છે. હોમગ્રોન કંપની, બજારમાં તેની નવી તકનીક, અલ્ટ્રોઝ માટે ઘણા ખરીદાર છે, જ્યારે નેક્સન માટેના અત્યાર સુધીના સૌથી વધુ વેચાણના આંકને પણ પાર કરી ગયો છે. જ્યારે નેક્સને 1.5 લાખનો આંક લગાવ્યો છે, જ્યારે ટિયાગોએ 3 લાખ લક્ષ્યાંક હાંસલ કર્યા છે. હેરિયરને ઘણા ખરીદારો મળ્યા છે.
તાતા મોટર્સના કારણે પણ મદદ કરી છે તે એ છે કે તેની કારો વૈશ્વિક એનસીએપી પરીક્ષણોમાં સારી રીતે આગળ વધી રહી છે. નેક્સન અને અલ્ટ્રોઝે પાંચ સ્ટાર મેળવ્યાં જ્યારે ટિયાગો અને ટિગોરને પોતપોતાના પરીક્ષણોમાં ચાર સ્ટાર પ્રાપ્ત થયા. ટાટા મોટર્સ કાર્યરત હોવાનો દાવો કરે છે તે એક અન્ય પાસું એક વેચાણ પછીના સેવા નેટવર્ક અને આઉટરીચ પ્રોગ્રામને પ્રદાન કરવાનો છે.
કર્ટસી- ઓટો. હિન્દુસ્તાન ટાઈમ્સ.કોમ

Leave a Reply

*