નવા વર્ષમાં બીપીપી માટે ખુશખબર! – યોગ્ય ઉમેદવારો – અનાહિતા દેસાઇ અને બર્જિસ દેસાઇ – લાવી શક્યા બીપીપી બોર્ડ રૂમમાં ખૂબ જરૂરી સંતુલન અને શાંતિ! –

બીપીપીએ તાજેતરમાં જ તેની ચૂંટણી સમયપત્રકની ઘોષણા સાથે, ટ્રસ્ટી ઝરીર ભાથેનાના અવસાન પછી બી.પી.પી.ના ભૂતપૂર્વ અધ્યક્ષ યઝદી દેસાઇએ આરોગ્ય બરાબર ન હોવાને કારણે રાજીનામું આપ્યું હોવાથી, સમુદાય ફરીથી ખાલી ટ્રસ્ટીની બે બેઠકો ભરવા માટેના બીજા તબક્કાની ચૂંટણી માટે રાહ જોઈ રહ્યો છે.
બીપીપી ટ્રસ્ટીઓ માટે આ બે ખાલી જગ્યાઓને ભરવા યોગ્ય અને કાર્યક્ષમ બે ઉમેદવારો, ઉભર્યા છે.
અનાહિતા દેસાઈ, જે તેમના જીવનભર સમર્પિત સેવા માટેના સમર્પણ માટે જાણીતા છે, તેમણે જાહેરમાં ઉમેદવારી જાહેર કરી છે અને બર્જિસ દેસાઈ, એક ખૂબ જ આદરણીય, વિદ્વાન અને પ્રખ્યાત વકીલ અને લેખક જેમણે પણ પોતાનું નામાંકન ભરવાનું નક્કી કર્યું છે.
જો અનાહિતા દેસાઇ અને બર્જિસ દેસાઇ બિનહરીફ ચૂંટાય છે, તો સમુદાય માટે તે એક વરદાન હશે, કેમ કે ચૂંટણી સામાન્ય રીતે પડતા ભારે ખર્ચ, પ્રયત્નો અને પરિશ્રમથી સમુદાયને બચાવી શકાય છે. પરંતુ તેનાથી પણ વધુ, આ બીપીપી અને સમુદાયમાં ખૂબ જરૂરી સર્વસંમતિ અને સંવાદિતાનો સંયુક્ત સંદેશ હશે.
બંને ઉમેદવારોને કોઈ પરિચયની આવશ્યકતા નથી અને તેઓ સમુદાયના દિગ્દર્શક છે. તેઓ સમુદાય કલ્યાણના હેતુ માટે ખૂબ જ પ્રતિબદ્ધ છે અને બીપીપીમાં તેમની અનન્ય અને પૂરક કુશળતા સાથે સંતુલન અને વધુ કાર્યક્ષમતા લાવવાની
તૈયારીમાં છે.
શાંતિ અને પ્રગતિ બીપીપી માટે સારી તૈયારીમાં હોઈ શકે છે અને તે બોર્ડરૂમમાં 2021ની શરૂઆત કરવાની ચોક્કસ નોંધ છે!

Leave a Reply

*