યંગ રથેસ્ટાર્સ દ્વારા સમુદાયને અપીલ

દર વર્ષે મુંબઈ દાદરના યંગ રથેસ્ટાર્સના પ્રતિબદ્ધ સભ્યો મદદ પૂરી પાડવા માટે, બીજાઓને મદદ કરનારા સુખી રહે તે કહેવત અને પ્રસિદ્ધ પારસીપણુ લક્ષણ સાચું કરવા માંડવી અને માંગરોળ (સુરત) ના તાલુકા તેમજ અંકલેશ્વરની આજુબાજુ અને ગુજરાતના આંતરિક ભાગોમાં, જેમ કે ઇલાવ, સુરાલી, ઝંખવાવ વગેરે સહિતના ગુજરાત અને મહારાષ્ટ્રના અંતરિયાળ વિસ્તારોમાં રહેતા ગરીબ જરથોસ્તી પરિવારોને ટેકો આપવા અને આ વાર્ષિક પરંપરાની ચેરિટી કે જે છેલ્લા ત્રણ દાયકાથી ચાલી રહી જે એક વર્ષ પણ ચૂક્યા નથી.
આ વર્ષે પણ, યંગ રથેસ્ટાર્સ માર્ચ-એપ્રિલ 2021માં ગુજરાત અને પુણેમાં તેમનું વાર્ષિક અનાજનું વિતરણ કરશે, જેમાં ગુજરાતના અંતરિયાળ ગામોમાં રહેતા (ગણદેવી અને નારગોલ) અને પુણેમાં રહેતા 150 ગરીબ પારસી, જરથોસ્તીઓને નવા સદરા, ધાબળા, ચા, ખાંડ, કઠોળ, ટુવાલ, નેપક્ધિસ વગેરે અને ઘરની અન્ય જરૂરી ચીજો આપવામાં આવશે.
આપણા અગ્રણી સમુદાય અને સમાજ સેવાના અધ્યક્ષતામાં, અરનવાઝ જાલ મિસ્ત્રી – યંગ રથેસ્ટાર્સના પ્રમુખ, હોમીયાર ડોક્ટરની સાથે; જેટી સચિવો – શિરાઝ ગાર્ડ અને ફિરુઝા ટચાકરા; અને અસંખ્ય અન્ય સહાયક સમિતિના સભ્યો.
યંગ રથેસ્ટાર્સના પ્રમુખ અરનવાઝ જાલ મિસ્ત્રી કહે છે જ્યારે હું કહું છું કે આપણા ઓછા ભાગ્યશાળી ભાઈઓને મદદ કરવામાં સમર્થન મેળવવું એ અમારો લહાવો છે ત્યારે હું અમારા તમામ સમિતિના સભ્યો માટે બોલું છું. હું જાણું છું કે પાછલું વર્ષ તેમના માટે ખાસ કરીને મુશ્કેલ રહ્યું છે, અમે આશા રાખીએ છીએ કે તેમના માટે થોડી રાહત લાવી શકાશે, કેમ કે તેઓ ખરેખર ખૂબ જ પડકારજનક સમયમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે. અન્ય કોઈપણ વર્ષ કરતા વધુ, તેઓ આ વર્ષે વધુ જરૂરિયાતોનો સામનો કરી રહ્યા છે. હું મારા બધા વહાલા સમુદાયના સભ્યોને વિનંતી કરું છું કે પારસી હોવાના ખરા સારનો અભ્યાસ કરવો અને આ હેતુ માટે દાન આપવું કે જેથી આપણે આપણા જરૂરી ભાઈ-બહેનોને મદદ કરી શકીએ. ગુજરાત સુધી પહોંચવામાં તે ક્યારેય સરળ પ્રવાસ નથી હોતો, પરંતુ આભારની સ્મિતો, આનંદ અને રાહત અને હાર્દિક સ્વાગત એ જ લાંબી અને પડકારજનક મુસાફરીને યોગ્ય બનાવે છે.
આ ઉમદા હેતુને ટેકો આપવા માટે, કૃપા કરીને તમારી તપાસમાં પ્રેસિડન્ટની તરફેણમાં મોકલો: યંગ રથેસ્ટાર્સ, પ્રેસિડન્ટ, અરનવાઝ જાલ મિસ્ત્રી, 202-એ, એકતા ઇનવિક્ટસ, ડો.આંબેડકર રોડ, દાદર (પૂર્વ), મુંબઇ 14.

વિગતો માટે, કોલ કરો:
અરનવાઝ મિસ્ત્રી: 9821009289
હોમીયાર ડોક્ટર: 8693822722

Leave a Reply

*