પારસી ટાઇમ્સને 10મી શુભ સાલગ્રેહની શુભેચ્છાઓ!

પારસી ટાઇમ્સ ટીમ તેની 10માં વર્ષની સાલગ્રેહ પ્રસંગે આપણા કેટલાક સમુદાય દ્વારા શેર કરેલી પ્રશંસા અને તેમના પ્રોત્સાહન બદલ તેમનો આભાર!
પારસી ટાઇમ્સને તેની વિશેષ 10મી વર્ષગાંઠ પર હાર્દિક અભિનંદન.

 

અમારા પ્રિય સમુદાયની હકારાત્મક અને મહાન સિદ્ધિઓને પ્રકાશિત કરવા માટે પીટી હંમેશાં મહત્વપૂર્ણ ફાળો આપે છે. હું પારસી ટાઇમ્સ અને તેની સમગ્ર ટીમને ઘણી બધી સફળતાની ઇચ્છા કરૂં છું.
– બોમન ઇરાની કમ્યુનિટિ આઇકન, એક્ટર એક્સ્ટાઇનિએર, ફોટોગ્રાફર અને સિંગર.

 

 

પારસી ટાઇમ્સની ટીમને પ્રકાશનનાં 10 વર્ષ પૂરા થવા પર ઘણા અભિનંદન. અમે દર શનિવારે સવારે પીટી મેળવવાની રાહ જોતા હોઈએ છીએ. આપણા સમુદાયના એવા યુવાન અને વૃદ્ધ સભ્યોની સફળ વાર્તાઓ પ્રકાશિત કરવાના તમારા પ્રયત્નોની પ્રશંસા કરીએ છીએ. તમે આપણા સમુદાયને વિશ્ર્વસનીય, સચોટ, માહિતીપ્રદ, પ્રેરક અને પ્રેરણાત્મક સામગ્રી પહોંચાડીને સમાજમાં ફાળો આપવાનું ચાલુ રાખી શકો અને આમ તમારા વાચકોનો વિસ્તાર કરો. સતત સફળતા માટે તમને ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ!
– ઈરાનશાહ, ઉદવાડાના વડા દસ્તુરજી – દસ્તુરજી ખુરશેદ દસ્તુર

 

પારસી ટાઇમ્સ 10 વર્ષ પર પહોંચ્યું તેના માટે અભિનંદન. વર્તમાન સમયમાં, પત્રકારત્વમાં નીતિશાસ્ત્ર, જે યોગ્ય છે તેના માટે ઉભા રહેવા અને બચાવવા અને જે નથી તે શિખવાડવામાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા નિભાવે છે. સ્થાપિત થયેલ આરોગ્યપ્રદ પત્રકારત્વના વલણને ચાલુ રાખવા માટે પારસી ટાઇમ્સ અને ટીમને શુભકામનાઓ. – દિનશા કે. તંબોલી – અધ્યક્ષ, ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ અને કોમ્યુનિટી વિઝનરી

 

 

પારસી ટાઇમ્સને 10માં જન્મદિવસ પર અભિનંદન. તમને અને ટીમને શુભેચ્છાઓ. – સુની તારાપોરેવાલા – ફોટોગ્રાફર, પટકથા લેખક અને ફિલ્મ નિર્દેશક.

 

 

હેપી 10મી એનિવર્સરી પ્રિય પારસી ટાઇમ્સ. સમગ્ર પીટી ટીમને અને ખાસ કરીને સંપાદક અનાહિતા સુબેદારને ખૂબ ખૂબ અભિનંદન. તે આપણા સમુદાયના શનિવારનો એક આંતરિક ભાગ બન્યો છે. તાજેતરમાં, રોગચાળા દરમિયાન, જ્યારે મોટાભાગના પ્રકાશનોની હાર્ડ કોપી બહાર લાવવામાં અસમર્થ હતા, ત્યારે પારસી ટાઇમ્સ સખત નકલો લઈને બહાર આવ્યા હતા. એક ચમકતા ભવિષ્ય માટે આગળ ધપાવો. – અનાહિતા દેસાઈ – સીઇઓ વાપીઝ અને સમુદાયના અગ્રણી સામાજિક કાર્યકર.

 

About - બિનાયશા એમ સુરતી

Leave a Reply

*