અપડેટ: કોવિડ રોગચાળાથી પ્રભાવિત જરથોસ્તીઓને ટેકો

– ટ્રસ્ટીઓ અને ટીમ ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ દ્વારા –
કોવિડથી પ્રભાવિત જરથોસ્તીઓના કેટલાક કેસો પ્રાપ્ત થવાનું ચાલુ હોવા છતાં, બીજી તરંગ (એપ્રિલ 2021 પછી) એક હદ સુધી શમી ગઈ છે. જો કે, તેના પગલે શરૂ થયેલી મુશ્કેલીઓ અવિરત ચાલુ છે, આરોગ્ય, નાણા વગેરેના કારણે વિવિધ ક્ષેત્રના સમુદાયના સભ્યો રોગચાળાની શરૂઆત (માર્ચ 2020) થી, ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ, દાતાઓ પાસેથી ભંડોળ એકત્ર કરી રહ્યા છે, સમગ્ર દુનિયામાં અને સમુદાયના સભ્યોની વેદના દૂર કરવામાં સક્રિયપણે સામેલ છે.
એકત્ર કરેલા ભંડોળમાંથી હાથ ધરવામાં આવેલા તમામ સમુદાય કલ્યાણ પ્રોજેકટસમાં પારદર્શિતા અને જવાબદારની નીતિને ધ્યાનમાં રાખીને, ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ કોવિડની બીજી તરંગથી પ્રભાવિત જરથોસ્તીઓને ટેકાની વિગતો શેર કરે છે
રોગચાળાથી પ્રભાવિત જરથોસ્તીઓ માટે અમારી કલ્યાણકારી પહેલ આગામી કેટલાક મહિનાઓ સુધી ચાલુ રહેશે, જે અમારી નિયમિત કલ્યાણ પ્રવૃત્તિઓ ઉપરાંત હશે. પ્રથમ તરંગ દરમિયાન (માર્ચ 2020 થી માર્ચ 2021) ડબલ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટએ અસરગ્રસ્ત જરથોસ્તીઓને રૂ. 2,90,16,137 ની સહાય એકત્ર કરી અને વિતરણ કર્યું. ડબ્લ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ વિશ્વભરના દાતાઓ, શુભેચ્છકો અને અમારી વહીવટી ટીમ માટે અત્યંત આભારી છે જે સતત આ માનવતાવાદી કવાયતમાં સામેલ છે.

Leave a Reply

*