ટાટા ટ્રસ્ટસ

60 વર્ષથી ઉપરના વય જૂથના લોકોની સંખ્યા વધી રહી છે અને આ જૂથને માત્ર ચાલુ રાખવાની જરૂર સાથે દેશના આર્થિક વિકાસમાં યોગદાન આપવા માટે સાથે રહેવા માટે અનુકૂળ ઇકોસિસ્ટમ પણ આપવાની જરૂર છે – આદર અને ગૌરવ સાથે ભારત સરકારનું નેતૃત્વ અને એક જ ટોલ ફ્રી સાથે એક પ્લેટફોર્મ સાથે વિશિષ્ટ હેલ્પલાઇન નંબર 14567 તે દિશામાં એક પગલું છે.
ભારતની સરકાર સાથે ભાગીદારી કરીને અમે ખરેખર ખુશ છીએ. ભારત સરકાર આ પ્રયાસને રાષ્ટ્રીય સ્તરે આગળ ધપાવી રહ્યું છે. ન્યાય અને સશક્તિકરણ માટે અમે અભિનંદન આપીએ છીએ અને સામાજિક મંત્રાલય દ્વારા આપવામાં આવેલા નેતૃત્વની પ્રશંસા કરીએ છીએ.
એલ્ડર લાઈન ચોક્કસપણે વરિષ્ઠોના જીવનમાં સુધારો લાવવાનો માર્ગ મોકળો કરશે અને આ દેશના નાગરિકો તે સંદેશ પાસ થવાની આશા રાખશે કે વરિષ્ઠ નાગરિકો તેમના સંધિકાળના વર્ષોમાં સ્વતંત્ર, ગૌરવપૂર્ણ, આદરણીય જીવન જીવી શકે છે.
શ્રી રતન એન.ટાટા, ચેરમેન, ટાટા ટ્રસ્ટસ

Leave a Reply

*