યંગ રથેસ્થારર્સ વાર્ષિક અનાજ વિતરણ કાર્યક્રમ ધરાવે છે – સમુદાયના સભ્યોને ટેકો આપવા અપીલ –

દર વર્ષે એક જૂથ, જે દાદર, મુંબઈથી યંગ રથેસ્થાર્સ તરીકે જાણીતું છે, જેઓ ઓછા વિશેષાધિકૃત સમુદાયના સભ્યોના કલ્યાણ માટે પ્રતિબદ્ધ છે, મુંબઈમાં રહેતા ગરીબ જરથોસ્તી પરિવારોને મદદ અને સહાય પૂરી પાડવા માટે પહોંચે છે. ગુજરાત અને મહારાષ્ટ્રના અંતરિયાળ વિસ્તારોમાં, માંડવી અને માંગરોળ (સુરત) ના તાલુકાઓ તેમજ અંકલેશ્વરની આસપાસ અને ગુજરાતના આંતરિક વિસ્તારોમાં, જેમ કે ઇલાવ, સુરાલી, ઝંખવાવ વગેરે. અન્યને મદદ કરનારાઓ પારસીપણુ લક્ષણના સાચા સારને જીવતા, આ વર્ષે, યંગ રાથેસ્ટર્સે 2 ઓક્ટોબર, 2021 ના રોજ સોરાબ પાલમકોટ હોલ મુંબઈ ખાતે અનાજ વિતરણ કર્યું. 450-500 થી વધુ ગરીબ અને આર્થિક રીતે વંચિત પારસી/ઈરાની જરથોસ્તી પરિવારોને સમિતિના સભ્યો અને સ્વયંસેવકોના સહયોગથી અનાજ, કઠોળ, ચા, ખાંડ, તેલ, ઘરની વસ્તુઓ પૂરી પાડવામાં આવી હતી.
અમારા સમુદાયના અગ્રણી સામાજિક સેવાના અગ્રણી, અરનવાઝ જાલ મિસ્ત્રીના પ્રમુખ તરીકે, યંગ રથેસ્ટાર્સથે તાજેતરમાં સ્વાગત કર્યું છે બહુમુખી યાસ્મીન મિસ્ત્રી, ઝોરાસ્ટ્રિયન ટ્રસ્ટ ફંડસના વડા તરીકે સમુદાય સેવા પ્રત્યેના તેમના જુસ્સા માટે જાણીતા છે. યંગ રથેસ્ટાર્સના પ્રમુખ, અરનવાઝજાલ મિસ્ત્રી કહે છે, યંગ રથેસ્ટાર્સે હંમેશા પારસી સમુદાય સુધી પહોંચવાનો પ્રયત્ન કર્યો છે અને વર્ષોથી સહાય પૂરી પાડવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી છે. રોગચાળાને કારણે પાછલું વર્ષ તેમના માટે ખાસ કરીને મુશ્કેલ રહ્યું છે અને તેઓ ખૂબ જ પડકારજનક સમયમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે. તેમને પહેલા કરતા વધારે અમારી મદદની જરૂર છે. હું મારા તમામ પ્રિય સમુદાયના સભ્યોને વિનંતી કરું છું કે પારસી હોવાના સાચા સારનો અભ્યાસ કરો અને કૃપા કરીને આ કારણ માટે દાન કરો જેથી અમે અમારા જરૂરિયાતમંદ ભાઈઓને મદદ કરી શકીએ. દરેક યોગદાનથી ફરક પડે છે.
આ નોબલ કારણને ટેકો આપો!
આ ઉમદા હેતુ માટે દાન આપવા માટે, કૃપા કરીને તમારા ચેક આ તરફેણમાં મોકલો: યંગ રથેસ્ટાર્સ સરનામું:
પ્રમુખ, શ્રીમતી અરનવાઝ જાલ મિસ્ત્રી, 802/અ – એકતા ઇન્વિક્ટસ, 68 – ડો.આંબેડકર રોડ, દાદર (પૂર્વ), મુંબઈ 400014.
વધુ વિગતો માટે, કોલ કરો:
અરનવાઝ જાલ મિસ્ત્રી: 9821009289/9137713817
હોમિયાર ડોક્ટર: 8693822722 /9821384385
યંગ રથેસ્ટાર્સના તમામ કમિટી સભ્યો – અરનવાઝ મિસ્ત્રી, હોમિયાર ડોક્ટર, શિરાઝ ગાર્ડ, પરવિન પસ્તાકિયા, પર્સિસ દુબાશ, સાયરસ ગઝદર, કેરસી પૂનીવાલા, ફિરોઝા તચાકરા, અનાહિતા ધલ્લા, યાસ્મીન મિસ્ત્રી, કાશ્મીરા ખંભાતા અને – તમારા ઉદાર દાન માટે તમામ દાતાઓનો આભાર.

Leave a Reply

*