રાયાન અને શાહયન રઝમી ઝળક્યા!

મુંબઈ સ્થિત રઝમી ભાઈઓ – 19 વર્ષીય રાયાન અને 16 વર્ષીય શાહયન તેમના ઉત્કૃષ્ટ પ્રદર્શન અને જીત સાથે સ્નૂકર અને બિલિયર્ડ્સમાં અવ્વલ રહ્યા છે. તેઓ માટે સમુદાયને ખૂબ જ ગર્વ છે.
રાયાને તાજેતરમાં જ (સેજ યુનિવર્સિટી, ભોપાલ) ખાતે આયોજિત 2021 નેશનલ ચેમ્પિયનશિપમાં ડબલ ક્રાઉન ટાઇટલ જીતીને અને જુનિયર સ્નૂકર અને જુનિયર બિલિયર્ડ્સ ચેમ્પિયનશિપમાં ઉત્તમ કૌશલ્ય સાથે ભારત નંબર 1 ક્રમાંકિત કરીને ઇતિહાસ રચ્યો હતો. તેના ભાઈના પગલે પગલે, શાહયન તાજેતરમાં પૂર્ણ થયેલ 2021 નેશનલ ચેમ્પિયનશિપ (સેજ યુનિવર્સિટી)માં સબ-જુનિયર બિલિયર્ડ્સ અને સબ-જુનિયર સ્નૂકર ટુર્નામેન્ટમાં અનુક્રમે 2 અને 3માં ક્રમે છે.
જાડા અને પાતળા ભાગીદારો રાયન અને શાહયન દ્વારા તેમના પિતા નેવિલ રઝમીને વિવિધ ક્લબમાં રમતા જોઈને ખૂબ પ્રભાવિત થયા હતા. પીટી સાથે વાત કરતા રાયાને જણાવ્યું કે જ્યારે હું 11 વર્ષનો હતો ત્યારે હું મારા પિતાની સાથે જતો અને તેમને રમતા જોતો હતો. મેં રમત શીખવાનું શરૂ કર્યું અને અંતે રેડિયો ક્લબ ટુર્નામેન્ટમાં ભાગ લીધો અને જીતી ગયો. આનાથી મને રમતમાં ગંભીરતાથી રમવાની પ્રેરણા મળી. મેં શરૂઆતમાં સ્નૂકરથી શરૂઆત કરી અને 13 વર્ષની ઉંમરે મેં બિલિયર્ડ્સ રમવાની શરૂઆત કરી. શાહયને તો 9 વર્ષની ઉંમરે રમવાનું શરૂ કર્યું. તેમના પિતા અને ભાઈને રમતા જોય ટેબલ પર અલગ-અલગ રંગના દડાઓ પ્રત્યેનું તેમનું આકર્ષણ ટૂંક સમયમાં જ તેમના માટે એક પ્રેરણા બની. પિતાના પ્રોત્સાહનથી તેણે ટુર્નામેન્ટમાં પણ ભાગ લેવાનું શરૂ કર્યું. ત્યાં રઝમી ભાઈ-બહેનો માટે પાછું વળીને જોવાનું નહોતું!
ગૌરવપૂર્ણ માતાપિતા નેવિલ અને તસ્નીમનો નક્કર અને અનિવાર્ય સપોર્ટ પ્રતિભાશાળી અને કુશળ ભાઈઓને આગળ વધતા રાખે છે. અહીં રયાન અને શાહયાનને તેમના ભવિષ્ય માટે ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ. તેઓ તેમની રમતમાં ઉત્કૃષ્ટતા મેળવતા રહે અને નવી ઊંચાઈઓ સુધી પહોંચતા રહે અને તેમના પરિવાર, રાષ્ટ્ર અને સમુદાયને ગર્વ આપતા રહે.

Leave a Reply

*