યંગ રથેસ્ટાર્સ વાર્ષિક પ્રદર્શન કમ સેલ યોજે છે

દાદર પારસી કોલોનીના આપણા સમુદાયના અગ્રણી યંગ સોશ્યલ વેલ્ફેર એસોસિએશન, ધ યંગ રથેસ્ટાર્સે 26મી અને 27મી માર્ચ, 2022ના રોજ તેમનું વાર્ષિક પ્રદર્શન કમ સેલનું આયોજન કર્યું હતું. આ પારસી સાહસિકોને પ્રોત્સાહન આપવા માટે પ્લેટફોર્મ આપવામાં આવેલ છે. 136 ટેબલો પરના 70 પ્રદર્શકોએ પારસી સંસ્કૃતિને લગતા હાથથી બનાવેલા લેખોનું પ્રદર્શન કરતા ઉત્પાદનોની શ્રેણી પ્રદર્શિત કરી. ઘરગથ્થુ વસ્તુઓ, વસ્ત્રો, નાસ્તો અને ધાર્મિક વસ્તુઓએ પણ આપણી પારસી ઝોરાસ્ટ્રિયન સંસ્કૃતિના સમૃદ્ધ વારસાના ગર્વની અનુભૂતિ કરાવી. અરનવાઝ મિસ્ત્રી અને યાસ્મીન મિસ્ત્રી, માતા-પુત્રીની ટીમ કે જેઓ યંગ રથેસ્ટાર્સની ગતિશીલ ટીમ સાથે સૌથી આગળ છે, આ ફંક્શન માટે સન્માનિત મહેમાનો – ઝર્કસીસ અને કૈનાઝ માસ્ટરનું સ્વાગત કર્યું. તેમજ કોવિડ વોરિયર્સ અને દાદારના તેમની એસએસસી બોર્ડની પરીક્ષામાં ઉત્કૃષ્ટ દેખાવ કરનારા વિદ્યાર્થીઓને પણ સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા.
30 વર્ષથી વધુ સમયથી પરોપકારી સેવાઓ પૂરી પાડતા, દાદર, મુંબઈના યંગ રથેસ્ટાર્સ, ગ્રામીણ ગુજરાતમાં રહેતા ગરીબ જરથોસ્તી પરિવારોને તેના વાર્ષિક અનાજ વિતરણ અને વર્ષ દરમિયાન અસંખ્ય સામુદાયિક પ્રવૃત્તિઓ સાથે મદદ પૂરી પાડવા માટે પહોંચે છે.

Leave a Reply

*