ડબ્લયુઝેડઓ ટ્રસ્ટ ફંડે સ્ટેચ્યુ ઓફ યુનિટી માટે બાળકોની સફરનું આયોજન કર્યું

4થી જૂન, 2022ના રોજ, ડબ્લયુઝેડ ટ્રસ્ટ ફંડસે 10 થી 17 વર્ષની વયના કુલ 40 પારસી બાળકો માટે પ્રખ્યાત સ્ટેચ્યુ ઓફ યુનિટીની એક દિવસીય સફરનું આયોજન કર્યું હતું.
28 છોકરાઓ અને 12 છોકરીઓ, 3 ટ્રસ્ટીઓ અને 4 સ્વયંસેવકો સાથે મળીને મુસાફરી કરી અને આનંદદાયક દિવસ પસાર કર્યો, જેની શરૂઆત સવારે 5:45 કલાકે જૂનાથાણા સર્કલ, નવસારીની બસ સફરથી થઈ. તમામ બાળકોએ ડબ્લયુઝેડ ટ્રસ્ટ કેપ્સ પહેરી હતી અને સલામતી માટે તેમને વ્યક્તિગત ઓળખ કાર્ડ આપવામાં આવ્યા હતા. બાળકોએ ગાતા-નૃત્ય કરતા, જોક્સ અને સ્વાદિષ્ટ નાસ્તા કરતા પ્રવાસનો આનંદ માણ્યો હતો.
ગંતવ્ય સ્થાન પર પહોંચ્યા પછી, તેઓએ જંગલ સફારી, સરદાર પટેલ ઝૂઓલોજિકલ પાર્ક જેવી અનેક મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લીધો હતો. આકર્ષણનું મુખ્ય કેન્દ્ર વિદેશી પ્રાણીઓ અને પક્ષીઓનો વિભાગ હતો, જ્યાં સુંદર પક્ષીઓ મોટા ગુંબજ વિસ્તારોમાં મુક્તપણે ઉડતા જોવા મળ્યા હતા. તેઓએ વેલી ઓફ ફ્લાવર્સ અને યુનિટી ગ્લો ગાર્ડનની પણ મુલાકાત લીધી હતી. 182 મીટર (597 ફીટ) ઉંચી વિશાળકાય પ્રતિમાને નજીકથી નિહાળવાથી તેઓ બધા રોમાંચિત થયા હતા અને જ્યારે તેઓ 45માં માળે પહોંચ્યા ત્યારે તેઓ ખૂબ જ આનંદિત થયા હતા, પ્રતિમાની છાતીનો વિસ્તાર જે એક તરફ સરદાર સરોવર ડેમ અને બીજી તરફ નર્મદા નદીના સ્ફટિકીય વહેતા પાણીનું ભવ્ય દૃશ્ય પ્રદાન કરે છે.
પરત ફરતી વખતે તેઓએ અંકલેશ્વર ખાતે સ્વાદિષ્ટ રાત્રિભોજનનો આનંદ માણ્યો હતો. બાળકોએ દિનશા કે. તંબોલી, ચેરમેન – ડબ્લયુઝેડ ટ્રસ્ટ, તેમની સુંદર પત્ની – બચી આન્ટી અને આ અદભુત સફરના આયોજન માટે તમામ ટ્રસ્ટીઓ અને સ્વયંસેવકો બાળકોએ આભાર માન્યો હતો. તે બાળકો માટે
ખરેખર એક રોમાંચક અને સમૃદ્ધ દિવસ હતો, જેઓ ભવિષ્યમાં આવી ઘણી વધુ શૈક્ષણિક સફરની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Leave a Reply

*