યાસ્મીન જાલ મિસ્ત્રીને મીસીસ વર્લ્ડ ઈન્ટરનેશનલનો તાજ પહેરાવ્યો

5મી જૂન, 2022ના રોજ, વર્લ્ડ ઈન્ટરનેશનલ બ્યુટી પેજન્ટ મુંબઈમાં, ગતિશીલ અને ખૂબસૂરત બિઝનેસ વુમન અને ઉદ્યોગપતિ, જે આપણા સમુદાયમાં સમાજ સેવા પ્રત્યેના તેમના જુસ્સા માટે જાણીતા છે એવા યાસ્મીન જાલ મિસ્ત્રી જેમને પ્રતિષ્ઠિત મીસીસની 2022ની આવૃત્તિમાં મીસીસ વર્લ્ડ ઈન્ટરનેશનલનો તાજ પહેરાવવામાં આવ્યો હતો. પેજન્ટ જીતવા માટે તેમના સાથી 52 ફાઇનલિસ્ટને હરાવી, ફોટો જેનિક તાજ જીતવાની સાથે યાસ્મીન મિસ્ત્રીને મીસીસનો તાજ પહેરાવવામાં આવ્યો હતો.
મીસીસ વર્લ્ડ ઈન્ટરનેશનલ માટે ઓડિશન દિલ્હી-એનસીઆર, મુંબઈ, અમદાવાદ, બેંગ્લોર, કોલકાતા, હૈદરાબાદ, લખનૌ, જયપુર, દુબઈ, લંડન, ન્યુયોર્ક અને મેલબોર્નમાં મે 2022 સુધી યોજાઈ હતી. આ સ્પર્ધાની તૈયારી કરવા માટે સ્પર્ધકોને 1લી થી 4થી જૂન સુધી વ્યાપક ગ્રુમિંગ સત્રો દ્વારા મૂકવામાં આવ્યા હતા.
પેજન્ટ જીતવાથી રોમાંચિત અને ઉત્સાહિત યાસ્મીન મિસ્ત્રીએ આ પ્રસંગે કહ્યું, ભગવાનની કૃપા અને મારા સ્વર્ગસ્થ પિતાના આશીર્વાદ અને મારી માતાના સતત પ્રેમ અને સમર્થનથી હું આ સફળતા હાંસલ કરવામાં સફળ રહી છું. વિજેતા મીસીસ વર્લ્ડ ઈન્ટરનેશનલ અતિવાસ્તવ અનુભવે છે – તે સખત તાલીમ અને અસંખ્ય પેટા-સ્પર્ધાઓનું લાંબુ, વિકટ સપ્તાહ રહ્યું છે, પરંતુ હું રોમાંચિત છું કે આખરે બધી મહેનતનું ફળ મળ્યું!
મીસીસ વર્લ્ડ ઈન્ટરનેશનલ મહિલાઓની સફળતાની ઉજવણી કરે છે અને તેમને વિશ્વ સમક્ષ તેમની પ્રતિભા અને સુંદરતા દર્શાવવા માટે પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડે છે. આ પેજન્ટનું મુખ્ય ધ્યેય લાખો પરિણીત મહિલાઓને મોટું વિચારવા અને ઉચ્ચ ધ્યેયો પ્રગટ કરવા માટે પ્રેરિત અને પ્રેરણા આપવાનું છે.
સમુદાય સેવા અને સામાજિક સેવા માટે સમર્પિત હોવા ઉપરાંત, યાસ્મીન મિસ્ત્રી 17 વર્ષની હતી ત્યારથી ફેશન અને મોડેલિંગ ક્ષેત્રનો ભાગ છે. તેણીએ દિલ્હીમાં 19 વર્ષની વયે સુપરમોડેલ ઈન્ડિયા સ્પર્ધા જીતી હતી અને મિસ ગુજરાત પણ રહી હતી. તેણીએ ઉમેર્યું, મારી માતા, અરનવાઝ મિસ્ત્રી, મારા જીવનમાં મારી સૌથી મોટી શક્તિ અને ટેકો છે, અને આ કિસ્સામાં પણ, તે તેમનો પ્રેમ અને સમર્થન છે જેનાથી મને જીત મળી. હું તમામ મહિલાઓને કહેવા માંગુ છું કે તમારી જાતની સારી સંભાળ રાખો – તમે વિશ્વને જીતવા માટે તૈયાર છો. તમારી જાતને જવા ન દો – તમારી માનસિક અને શારીરિક સુખાકારી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. હું દરેકનો તેમના પ્રેમ, સમર્થન અને પ્રશંસા માટે આભાર માનું છું.

Leave a Reply

*