ઇડાવાલા અગિયારીની 179મી સાલગ્રેહની ઉજવણી

1લી જુલાઈ, 2022ના રોજ (રોજ બહેરામ, માહ બહમન), ઇડાવાલા અગિયારીએ તેની ભવ્ય 179મી સાલગ્રેહની ઉજવણી કરી, જેમાં હાવન ગેહમાં પાદશાહ સાહેબને હમા અંજુમનમાં માચી અર્પણ કરવામાં આવી, ત્યારબાદ સવારે 10:00 વાગ્યે હમા અંજુમનનું જશન, યુવા અને ગતિશીલ પંથકી એરવદ શાહવીર દસ્તુરની આગેવાની હેઠળ ચાર મોબેદો દ્વારા કરવામાં આવ્યું. આ કાર્યક્રમમાં ટ્રસ્ટીઓ ગોદરેજ દોટીવાલા, સિલુ બિલિમોરિયા, વીરા વાડિયા, મીનુ બામ્બોટ અને એરવદ ગયોમર્દ પંથકી પણ હાજર રહ્યા હતા.
આગળ, નવા રિનોવેટ કરાયેલા હોલમાં એરવદ દારાયસ કાત્રક દ્વારા બહમન અમસાસ્પંદ પર ધાર્મિક પ્રવચન આપવામાં આવ્યું હતું. તેમના સંબોધનમાં, મેનેજિંગ ટ્રસ્ટી ગોદરેજ દોટીવાલાએ આગળનો ભાગ/હોલ અને ટોઇલેટ બ્લોકનું નવીનીકરણ કરવા બદલ બે દાતાઓનો આભાર માન્યો હતો. તેમણે વધુ દાન માટે અપીલ કરી કારણ કે મુખ્ય અગિયારી બિલ્ડિંગને પણ વ્યાપક સમારકામની જરૂર છે. દાન કરવા ઈચ્છતા લોકો વિગતો માટે 9820102651 પર ફોન કરી શકે છે.

Leave a Reply

*