2022 કાન્સ લાયન્સ ફેસ્ટિવલ ઓફ ક્રિયેટીવીટીમાં ફરીસ્તે ઈરાની જીતે છે કોપીરાઈટર ઓફ ધ યર

ડેન્ટસુ ક્રિએટિવ સાથે કામ કરતા બેંગ્લોર સ્થિત ફરીસ્તે ઇરાનીએ ક્રિએટિવિટી 2022ના પ્રતિષ્ઠિત કાન્સ લાયન્સ ફેસ્ટિવલ ખાતે કોપીરાઇટર ઓફ ધ યર એવોર્ડ મેળવ્યો. 15મી સપ્ટેમ્બર, 2022ના રોજ, કાન્સ લાયન્સ ફેસ્ટિવલ ઓફ ક્રિયેટીવીટીએ તેની લાયન્સ ક્રિયેટીવીટી રિપોર્ટ રેન્કિંગ બ્રાન્ડેડ કમ્યુનિકેશન્સમાં સર્જનાત્મક શ્રેષ્ઠતા રજૂ કરી.
ક્રિયેટીવ રેન્કિંગ, જે 2022ના લાયન વિજેતા અને શોર્ટલિસ્ટેડ કાર્યના ડેટાનો ઉપયોગ કરીને સંકલિત કરવામાં આવે છે, તેમાં ટોચના પરફોર્મિંગ ડિરેકટર, આર્ટ ડિરેકટર, ક્રિએટિવ ડિરેકટર અને કોપીરાઇટર શામેલ છે.
અંગ્રેજી સાહિત્યના સ્નાતક, ફરીસ્તે લોંગ-ફોર્મ કોપીના ચાહક છે અને તે વાયરલ, ડેટા આધારિત લેખ, મેમ્સ અને વિડિઓઝ બનાવવામાં તેમના ડિજિટલ પરાક્રમ માટે જાણીતા છે. તેમણે પ્રીમિયમ પર્ફોર્મિંગ આટર્સ પ્લેટફોર્મ માટે વ્યૂહરચના, માર્કેટિંગ, ઉત્પાદિત, પેકેજ બનાવી છે. એક જાહેરાત વ્યવસાયિક તરીકે, તેણીએ મર્સિડીઝ બેન્ઝ ભારત માટે તાજેતરમાં જ 360-ડિગ્રી અભિયાનની આદર્શ રચના કરી છે.
ડેન્ટસુ વેબચ્યુટનીમાં કોપી સુપરવાઇઝર ગ્રુપ હેડ બનતાં, તેમણે યુટ્યુબ, સ્વિગી, સ્પોટાઇફ અને એરટેલ સહિતના વેબચ્યુટનીના કેટલાક સૌથી મોટા વ્યવસાયો સાથે કામ કરીને ગ્લોબલ ડેનિમ જાયન્ટ, રેન્ગલરનો સમાવેશ કરવા એજન્સીના પોર્ટફોલિયોને વિસ્તૃત કર્યા, અને ઐતિહાસિક અનફિલ્ટર ઇતિહાસ ટૂરમાં પણ ફાળો આપ્યો છે.

Leave a Reply

*