એએસીઆઈ અમેરિકા આંતરરાષ્ટ્રીય ધોરણો માટે પ્રતિબદ્ધ એવી બાળકો માટેની બાઈ જરબાઈ વાડિયા હોસ્પિટલ ભારતની પ્રથમ હોસ્પિટલ બની

મુંબઈમાં પરેલ ખાતે આવેલી બાળકો માટેની બાઈ જરબાઈ વાડિયા હોસ્પિટલ અમેરિકન એક્રેડિટેશન કમિશન ઈન્ટરનેશનલ (એએસીઆઈ) તરફથી માન્યતા પ્રાપ્ત કરનાર દેશની પ્રથમ હોસ્પિટલ બની ગઈ છે, આમ ભારતમાં દરજ્જો મેળવનારી એકમાત્ર હોસ્પિટલ છે. રાજ્યપાલ ભગત સિંહ કોશ્યારીએ આ સિદ્ધિ અને માન્યતા માટે વાડિયા હોસ્પિટલના સીઈઓ ડો. મિની બોધનવાલાને સન્માનિત કર્યા.
એએસીઆઈ (ભારત) એ 25-27 ઓગસ્ટ, 2022ની વચ્ચે, બાળકો માટેની બાઈ જરબાઈ વાડિયા હોસ્પિટલમાં તેનું પ્રથમ અમેરિકન માન્યતા કમિશન આંતરરાષ્ટ્રીય સર્વે પૂર્ણ કર્યું. આ આંતરરાષ્ટ્રીય માન્યતા ઉચ્ચ-ગુણવત્તાના ધોરણો અને પોષણ ક્ષમતા માટે વપરાય છે, અને દર્દીઓને સારવાર પૂરી પાડવા માટે હોસ્પિટલના પ્રયત્નોને પુનરોચ્ચાર કરે છે. ઉચ્ચ ગુણવત્તાની સંભાળ અને 24-કલાક સેવા.
ડો. મિની બોધનવાલાએ કહ્યું, અમારી સર્વોચ્ચ પ્રાથમિકતા દર્દીઓને ઉચ્ચ ગુણવત્તા અને સંભાળ સાથે ક્લિનિકલ શ્રેષ્ઠતા પ્રદાન કરવાની છે. અમે અમારા દર્દીઓની જરૂરિયાતોને પ્રાધાન્ય આપીએ છીએ અને તેમના જીવનની ગુણવત્તા સુધારવા માટે સખત પ્રયાસ કરીએ છીએ. વાડિયા હોસ્પિટલ દર્દી-કેન્દ્રિત અભિગમ ધરાવે છે અને આંતરરાષ્ટ્રીય ધોરણોને પૂર્ણ કરે છે જે એએસીઆઈ દ્વારા સૂચિત છે અને અમને આ સિદ્ધિ પર ગર્વ છે અને હોસ્પિટલના દરેક સભ્યને બિરદાવવા માંગીએ છીએ જેમણે આ સીમાચિહ્ન હાંસલ કરવામાં યોગદાન આપ્યું છે. અમે અમારા દર્દીઓને વિશ્ર્વ કક્ષાની સસ્તી સેવાઓ આપવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ.
ધીરજ ખટોરેએ સીઈઓ અને વીપી – એએસીઆઈ (ભારત), ઉમેર્યું, વાડિયા હોસ્પિટલને આ માન્યતા સાથે ઓળખવામાં અમને આનંદ થયો કારણ કે હોસ્પિટલ દર્દીઓની સંભાળમાં અસાધારણ રીતે સારી કામગીરી કરી રહી છે. તે ઘણું આગળ નીકળી ગયું છે અને તેની કુશળતા, અદ્યતન ટેકનોલોજી અને બહુ-શાખાકીય અભિગમ સાથે તમામ પ્રકારની કટોકટીઓને હેન્ડલ કરવા માટે તૈયાર છે. અમે હોસ્પિટલને અભિનંદન આપીએ છીએ અને તેમના આગામી પ્રયત્નો માટે શુભેચ્છા પાઠવીએ છીએ.

Latest posts by PT Reporter (see all)

Leave a Reply

*