હોશમંદ ઈલાવિયાએ ઈન્ડીકાટીંગ ચેમ્પિયનનો તાજ પહેર્યો

મુંબઈના ગોદરેજ બાગના રહેવાસી હોશમંદ ઈલાવિયાએ ઈન્ડીકાર્ટિંગ પ્રો રેસની પ્રો જુનિયર કેટેગરીમાં ઓવરઓલ ટાઇટલ જીતીને સમુદાયને ગૌરવ અપાવ્યું હતું. 15 વર્ષીય ખેલાડીએ કુલ 98 પોઈન્ટ સાથે ચાર રાઉન્ડ પૂરા કરવાનું પ્રભુત્વ હાંસિલ કર્યુ હતું.
હોશમંદ ચારેય ઇવેન્ટમાં વિજેતા સાબિત થયા હતા. હું આ ટાઇટલ જીતવા માટે રોમાંચિત છું. ઘણા મહિનાઓથી કરવામાં આવેલી તમામ મહેનતનું ફળ મળ્યું છે. હું ઈન્ડીકાર્ટિંગના સમગ્ર ક્રુ અને અલબત્ત, મારા માતા-પિતાનો આભાર માનવા માંગુ છું, મેં 8 વર્ષની ઉંમરે કાર્ટિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું ત્યારથી મારા માતા પિતા મારા સૌથી મોટા સમર્થકો રહ્યા છે, હોશમંદે
શેર કર્યું.
ઈન્ડીકાર્ટિંગ એ ભારતભરમાંથી પ્રવેશો જોયા અને ત્યાં અન્ય પારસીઓ પણ હતા જેમણે પણ સિઝન દરમિયાન છાપ પાડી. ઝેફાન અરદેશીરે પ્રો કેડેટમાં એક વિજય અને ડબલ રનર અપ કર્યું હતું, જ્યારે કૈઝર બધનીવાલાએ અનુક્રમે પ્રો સિનિયર, ત્રીજી અને ચોથી ઇવેન્ટમાં વિજય મેળવ્યો હતો. કોવિડ પછીની પ્રથમ સિઝન સારી રહી છે, જેમાં એન્ટ્રીઓમાં વધારો થયો છે. હોશમંદનું બિરુદ યોગ્ય છે કારણ કે તેણે ખૂબ જ પ્રયત્નો કર્યા છે. તેનું ચોક્કસપણે ઉજ્જવળ ભવિષ્ય છે! કાર્ટિંગ અને ફોર્મ્યુલા રેસિંગમાં 8 વખતના નેશનલ ચેમ્પિયન અને ઈન્ડીકાર્ટિંગના સ્થાપક રયોમંદ બનાજીએ જણાવ્યું. આગામી ઈન્ડીકાર્ટિંગ સીઝન આ વર્ષે ડિસેમ્બરમાં શરૂ થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

*