જમશેદપુરના કલાકારો રતન ટાટા માટે ભારત રત્ન એનાયત કરવાની અરજીને વધારવા માટે મ્યુઝિક આલ્બમ રિલીઝ કરશે

ઉદ્યોગપતિ, પરોપકારી અને સામાજિક કાર્યકર્તા – રતન ટાટાને સર્વોચ્ચ રાષ્ટ્રીય નાગરિક સન્માન – ભારત રત્ન, એનાયત કરવાની માંગ સમગ્ર ભારતમાં વધી રહી છે. પહેલેથી જ 2008 માં પ્રતિષ્ઠિત પદ્મ વિભૂષણથી નવાજવામાં આવેલ રતન ટાટાને ઉદ્યોગ, સમાજ અને અન્ય વિવિધ ક્ષેત્રોના વિકાસના સર્વાંગી ઉત્થાન માટેના સમર્પણને વૈશ્વિક સ્તરે ઘણી પ્રશંસા અને માન્યતા મળી છે. માત્ર સમુદાયના સભ્યો જ નહીં, પરંતુ દેશભરના નાગરિકો પણ રતન ટાટાને ભારત રત્ન એનાયત કરવાની માંગ કરી રહ્યા છે.
વધતી જતી દેશવ્યાપી અરજીમાં ગુરૂત્વાકર્ષણ ઉમેરતા, જમશેદપુરના સંગીત કલાકારો અને ટેકનિશિયનો 28મી ડિસેમ્બર, 2022ના રોજ આઇકનના જન્મદિવસે ભારત રત્ન – 2 નામનું વિડિયો મ્યુઝિક આલ્બમ લોન્ચ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે. મ્યુઝિક આલ્બમના નિર્માતાઓને વિશ્વાસ છે કે દેશભક્તિ અને હૃદયસ્પર્શી ગીતોને ધ્યાનમાં રાખીને આ આલ્બમ સમગ્ર ભારતમાં તરંગો ઉભી કરશે. અમે પણ, અન્ય કરોડો ભારતીયોની જેમ, રતન ટાટાને અમારા આદર્શ માનીએ છીએ, નેહિશ સોફ્ટવેર સોલ્યુશન્સના નિર્માતા અને ચેરમેન અવનીશ શ્રીવાસ્તવ અને ગાયક અજીત અમાને જણાવ્યું હતું. અજીતે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે સમગ્ર ટીમ વર્તમાન અને ભાવિ પેઢીઓ માટે સાદગીના પ્રતીક અને પ્રેરક શક્તિ રતન ટાટાને વંદન કરવા માટે સમર્પિત કાર્ય કરી રહી છે. અમને ખાતરી છે કે આ આલ્બમ સામૂહિક અપીલ બનાવશે અને રતન ટાટાને ભારત રત્ન એવોર્ડ એનાયત કરવાની માંગમાં વધારો કરશે.

Leave a Reply

*