યંગ રથેસ્ટાર્સ ગ્રામીણ ગુજરાતના પારસીઓ માટે રાહત લાવે છે

યંગ રથેસ્ટાર્સનો ગુજરાત ગરીબી રાહત પ્રોજેકટ – દાદર પારસી કોલોનીમાંથી આપણા સમુદાયના અગ્રણી સામાજિક કલ્યાણ સંઘે – 1 ફેબ્રુઆરીથી 4 ફેબ્રુઆરી, 2023 દરમિયાન અન્ય એક સફળ વાર્ષિક ખાદ્ય વિતરણ શિબિરનું આયોજન કર્યું હતું. યંગ રથેસ્ટાર્સના દિગ્ગજ – અરનવાઝ મિસ્ત્રી, હોમિયાર ડોક્ટર, શિરાઝ ગાર્ડ અને અસ્પી એલાવ્યા – આપણા સમુદાયના વંચિત સભ્યોના ભરણપોષણ માટેના પુરવઠા સાથે ગ્રામીણ ગુજરાતના અંતરિયાળ વિસ્તારોમાં મુસાફરી કરી હતી. ગુજરાત ગરીબી રાહત પ્રોજેકટ બે દાયકાના વધુ સમયથી કાર્યરત છે.
દર વર્ષે, બોરભાથા, ઇલાવ, માંડવી, આંબાપારડી ગામડાઓમાં રહેતા ગરીબ પારસી પરિવારો સુધી પહોંચવા અને તેમને રાહત આપવાના ઉદ્દેશ્ય સાથે યંગ રથેસ્ટાર્સના ટ્રસ્ટીઓ ગુજરાતના અંતરિયાળ ગામોની મુલાકાત લે છે. આંબાવાડી, વરેટપેટીયા, સથવાવ, ઘોઘંબા, જાખરડા, વાંકલ, બોરીયા, ઝંખવાવ, લવેટ, ચોખવડા, સાણંધરા, માડી, અઢાખોલ, બાલદા અને ખંભાત. પારસી પરિવારોને સદરા, 10 લિટર તેલ, વિવિધ પ્રકારના કઠોળ, અનાજ, ઘરની વસ્તુઓ, ચાદર, ચા, ખાંડ વગેરે આપવામાં આવ્યા હતા.
દર વર્ષે, યંગ રથેસ્ટાર્સ ટ્રસ્ટીઓ અંકલેશ્વર ખાતે બેઝ કેમ્પ બનાવે છે અને આ સફર ત્રણ દિવસ સુધી ચાલે છે, જેમાં સુરત જિલ્લાના માંડવી અને માંગરોલ તાલુકાના 20 દૂરના ગામો અને ભરૂચ જિલ્લાના અંકલેશ્વરની આસપાસના ગામોને આવરી લેવામાં આવે છે.
ધ યંગ રથેસ્ટાર્સ એ દાદર, મુંબઈ સ્થિત પારસીઓનું એક જૂથ છે જે મુંબઈ, પુણે અને આંતરિક વિસ્તારોમાં શૈક્ષણિક મદદ, તબીબી મદદ, આર્થિક મદદ અને અનાજ અને અન્ય ઘરવપરાશની વસ્તુઓના વિતરણ દ્વારા દક્ષિણ ગુજરાતના ગામડાઓના ગરીબ અને જરૂરિયાતમંદ પારસી પરિવારો સુધી પહોંચે છે.
જેઓ આ યોગ્ય અને ઉમદા હેતુમાં યોગદાન આપવા માંગતા હોય તેઓ યંગ રથેસ્ટાર્સની તરફેણમાં ચેક મોકલી શકે છે. વિગતો માટે, જોડાઓ: અરનવાઝ મિસ્ત્રી (પ્રમુખ) – 9821009289; અને હોમિયાર ડોક્ટર (ઉપપ્રમુખ) – 8693822722

Latest posts by PT Reporter (see all)

Leave a Reply

*