જમશેદી નવરોઝ મુબારક!

પ્રિય વાચકો,
આ વર્ષે, આપણે વસંતઋતુના તહેવાર કરતાં ઘણું બધું વધારે ઉજવી રહ્યા છીએ, તેમ છતાં સામાન્યતાના કેટલાક ચિહ્નો ધીમે ધીમે આપણા જીવનમાં ફરી વળે છે… આપણને યાદ અપાવે છે કે રોગચાળો આવ્યો તે પહેલાં વસ્તુઓ કેવી હતી – આપણે લાંબા સંઘર્ષ કરી ને આપણી હારી ગયેલી લડાઈઓ, આપણી જીતેલી લડાઈઓ… અને આ બધું હોવા છતાં આપણે કેવી રીતે આગળ વધતા શીખ્યા. આપણે સૂર્યના સ્થાનિક સમપ્રકાશીયને સલામ કરીએ છીએ – જીવંત વસંત ઋતુના આશ્રયદાતા.
આ સમયના સૌથી મોટા પાઠોમાંનો એક, જે આપણાથી છટકી ન જાય તે છે, દરેક ક્ષણને કેવી રીતેઉજવવી તે જાણવું, જાણે કે તે એક પ્રસંગ હોય તેવી રીતે જીવવું. અને ફક્ત તેમાં જ, આપણે ન્યાય કરીએ તો તેમાં માત્ર અસ્તિત્વમાં કે જીવનમાં ટકી રહેવાનું જ નહીં, પરંતુ તેજસ્વી રીતે ખીલવાનું છે. જેમ કે આપણે વિશ્વાસ અને આશા સાથે સશક્ત થયા છીએ.
આપણે આશા રાખીએ છીએ કે તમે આપણા ખાસ જમશેદી નવરોઝ અંકનો આનંદ માણશો, જે તમને સકારાત્મકતા, કૃતજ્ઞતા અને ઉમદા વસંતઋતુને આવકારવાની આશા સાથે પ્રેરિત કરશે! આ પડકારજનક સમયમાં અમારી સાથે ઊભા રહેવા અને અમને ટેકો આપવા બદલ અમે અમારા જાહેરાતકર્તાઓનો હૃદયપૂર્વક આભાર માનીએ છીએ, અને અમે અમારા શુભચિંતકો અને ભારત અને વિશ્ર્વભરના વાચકોની સતત વધતી જતી ખુશ સમુદાયના હંમેશા આભારી છીએ! અમને લખવાનું ચાલુ રાખો અને તમારો પ્રતિસાદ શેર કરો.
ટીમ પારસી ટાઈમ્સ તમને બધાને જમશેદી નવરોઝ મુબારકની શુભેચ્છા પાઠવે છે!
– અનાહિતા

Leave a Reply

*