પૂનાવાલાએ પુત્રોના નવજોત સમારોહની ઉજવણી કરી

તાજેતરમાં, પૂનાવાલાએ સાયરસ અને ડેરિયસના સંયુક્ત નવજોત સમારોહની ઉજવણી કરી જે આદર અને નતાશા પૂનાવાલાના બાળકો છે જે પરિવાર માત્ર આપણા સમુદાય અને રાષ્ટ્ર માટે જ નહીં, પરંતુ સમગ્ર વિશ્ર્વ માટે સીરમ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ ઇન્ડિયાના સ્થાપક હોવાને કારણે ખૂબ જ ગૌરવ લાવે છે. (એસઆઈઆઈ) ડો. સાયરસ પૂનાવાલા 1966 માં, અને આજે રસીના નિર્માતામાં વૈશ્ર્વિક નેતા તરીકે શાસન કરે છે (વોલ્યુમમાં).

શુભ અવસર પર, નતાશા પૂનાવાલાએ, જેઓ તેના પરોપકારી કાર્ય અને દોષરહિત ફેશન સેન્સ માટે જાણીતા છે, તેમણે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી તસવીરો શેર કરી હતી. આદર પૂનાવાલા અને તેમના પુત્રો પરંપરાગત ડગલીમાંં સુંદર દેખાતા હતા, જ્યારે ફેશનિસ્ટા માતા – નતાશા સોનેરી જરી સાડીમાં અત્યંત સુંદર લાગતા હતા.

તાજેતરમાં, નતાશા પૂનાવાલાએ કિંગ ચાર્લ્સના રાજ્યાભિષેક કોન્સર્ટમાં મહેમાન તરીકેના દેખાવ માટે હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. મેટ ગાલા રેડ કાર્પેટ એન્ટ્રી હોય કે ટ્રાવેલ વેકેશન હોય, દરેક પ્રસંગોએ સ્ટાઇલ મીટર ચાલુ રાખવાનો શ્રેય પ્રભાવશાળી ફેશન આઇકોનને આપવામાં આવે છે!

Leave a Reply

*