ખુશરૂ કેકોબાદને બીજેપી મુંબઈ પારસી સેલના ક્ધવીનર તરીકે નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા

ખુશરૂ સોલી કેકોબાદને બીજેપી મુંબઈ પારસી સેલના ક્ધવીનર તરીકે નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા છે જેને ભાજપ મુંબઈ કાર્યાલય દ્વારા, ભાજપ મુંબઈ અધ્યક્ષ – એડ. આશિષ શેલાર, પીએમ નરેન્દ્ર મોદીના નેતૃત્વ હેઠળ, અને દેવેન્દ્ર ફડણવીસ (ડેપ. સીએમ – મહારાષ્ટ્ર) દ્વારા સમર્થન મળ્યું છે. 5મી સપ્ટેમ્બર, 2023ના રોજ દાદર ખાતે બીજેપી મુંબઈ કાર્યાલય ખાતે નિમણૂક સમારોહ યોજાયો હતો.
બીજેપી મુંબઈ પારસી સેલને પારસી/ઈરાની ઝોરાસ્ટ્રિયન સમુદાયની સેવા કરવા અને મુંબઈમાં તેમના કલ્યાણ, સલામતી, સુરક્ષા અને તેની બાબતોની દેખરેખ કરવા માટે નિયુક્ત કરવામાં આવ્યું છે સરકાર અને સમુદાય વચ્ચે એક-બિંદુ સંપર્ક તરીકે સેવા આપે છે. તે સ્થાનિક ભાજપના ધારાસભ્ય તરીકે સમુદાય સાથે મળીને કામ કરશે અને વરિષ્ઠ પ્રતિનિધિઓ વિવિધ સરકારી વિભાગો સાથેના સંબંધમાં સમુદાયના કારણોને સંકલન અને સુવિધા આપવામાં મદદ કરે છે. તે પારસી બાગો અને વસાહતોમાં તેની આસપાસ સલામતી અને સ્વચ્છતા જાળવવા તેમજ મુંબઈમાં રહેતા પારસી વ્યક્તિઓની સેવા કરવા પર ધ્યાન આપશે. પારસી સેલની કામગીરીને સરળ બનાવવા માટે સેલ સમગ્ર મુંબઈમાં વ્યક્તિઓની નિમણૂક કરવાનું વિચારે છે. ખુશરૂ કેકોબાદ સાથે જોડાવા માટે: bjpkhushroo@gmail.com

Leave a Reply

*