ઉશ્તા-તે ફાઉન્ડેશને સિલ્વર એનીવરસરીની ઉજવણી કરી

અમદાવાદ સ્થિત ઉશ્તા-તે ફાઉન્ડેશને તેની યાદગાર રજત વર્ષગાંઠ 4થી નવેમ્બર, 2023 ના રોજ ખુબ જ ધામધુમથી ઉજવી, જેમાં આબાદ-સ્થિત સમુદાયના સંખ્યાબંધ સભ્યોએ હાજરી આપી. પારઝોરના સ્થાપક અને પ્રમુખ ડો. શેરનાઝ કામાએ આ કાર્યક્રમમાં મુખ્ય અતિથિ તરીકે હાજરી આપી હતી.
સ્થાપક ટ્રસ્ટી એમેરિટસ – મહેર મેદોરાની દૂરંદેશી માટે ખૂબ આભાર વ્યક્ત કરવામાં આવ્યો હતો, જેમની ઉદારતાએ છેલ્લા બે દાયકાથી સમુદાયના સભ્યોને ઘણો લાભ આપ્યો છે. મેનેજિંગ ટ્રસ્ટીઓ – શિરીન કાંગા, મીની પટેલ, પર્લ સબાવાલા, ડો. ડેલનાઝ જોખી, ખુશનુમ અવારી, બીનાફર દસ્તુર અને ટીમે સંસ્થાને વધુ ઉંચાઈઓ પર લઈ જવાનું સુનિશ્ચિત કર્યું છે.
ડો. કામાએ ઉશ્તા-તે ફાઉન્ડેશનને તેના છેલ્લા 25 વર્ષોમાં સમાજના વિકાસમાં યોગદાન આપી અનુકરણીય કાર્ય કરવા બદલ અભિનંદન પાઠવ્યા હતા.
વિદ્યાર્થીઓ અને લાયક ઉમેદવારોને તેમની સિદ્ધિઓ બદલ સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા. ઓડિયો-વિઝ્યુઅલ પ્રેઝન્ટેશનમાં વર્ષોથી ઉશ્તા-તેની પ્રવૃત્તિઓ દર્શાવવામાં આવી હતી. અમદાવાદના જરથોસ્તી અવેરનેસ ગ્રુપ (ઝેડએજીએ) ના તેજસ્વી યુવાન ટોટ્સે તેમના નૃત્ય કૌશલ્યથી બધાને ચકિત કરી દીધા. આ ઉજવણી આભારના મત અને રાષ્ટ્ર અને પારસી ગીતોની પ્રસ્તુતિ અને ભવ્ય પારસી તહેવાર સાથે સમાપ્ત થઈ.

Leave a Reply

*