ઝોરાસ્ટ્રિયન વિમેન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરતે નરીમાન હોમમાં ઉત્સવનો ઉત્સાહ ફેલાવ્યો

ઝોરાસ્ટ્રિયન વિમેન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરત (ઝેડડબલ્યુએએસ)ની ગતિશીલ મહિલાઓએ સુરતમાં વૃદ્ધાશ્રમ, નરીમાન હોમના રહેવાસીઓમાં ખૂબ ઉત્સાહ ફેલાવવામાં મદદ કરી. તેઓએ અંતાક્ષરીની લોકપ્રિય રમતનું આયોજન કર્યું જેમાં વરિષ્ઠ લોકો ઉત્સાહપૂર્વક જોડાયા અને તેમના મનપસંદ ગીતો ગાયા અને નૃત્ય પણ કર્યું! નવરાત્રિના ઉત્સવની ભાવનાની ઉજવણી, રહેવાસીઓ સાથે ગરબા નૃત્ય એક મોટી હિટ હતી, જેમાં સ્ટાફ પણ વૃદ્ધાશ્રમના લોકોના આનંદમાં જોડાયો હતો.
રહેવાસીઓને ઝોરાસ્ટ્રિયન વિમેન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરત ટ્રસ્ટી – મહારૂખ ચિચગર દ્વારા ચાના મગ, ઝોરાસ્ટ્રિયન વિમેન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરત પ્રમુખ – મહાઝરીન વરિયાવા દ્વારા ફૂડ પેકેટસ સાથે ભેટ આપવામાં આવી હતી. સ્પોન્સર ગુલશન માસ્ટરના આભારી ઉત્સવના સ્વાદિષ્ટ રાત્રિભોજનનો આનંદ લેવામાં આવ્યો. રહેવાસીઓએ ફેબ સાંજ માટે નિષ્ઠાવાન આભાર વ્યક્ત કર્યો, ઝોરાસ્ટ્રિયન વિમેન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરતની આગામી મુલાકાતની રાહ જોતા! વૃદ્ધોની સુખાકારી માટે અને સમગ્ર વર્ષ દરમિયાન કરવામાં આવતી અસંખ્ય અન્ય પ્રવૃત્તિઓ માટે ઝોરાસ્ટ્રિયન વિમેન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરત ને અભિનંદન, જે વધુ સામુદાયિક એકતા અને સામાજિક જવાબદારીને ઉત્તેજન આપવા માટે ખૂબ આગળ વધી રહ્યું છે.

Leave a Reply

*