એરવદ ઝરીર ભંડારાએ ઓરેન્જ કાઉન્ટી સિટી કાઉન્સિલમાં આપવામાં આવેલ નિમંત્રણ: તેમની સેવાઓ માટે તેમને સન્માનિત કરવામાં આવ્યા

એરવદ મોબેદ ઝરીર ભંડારા જેઓ કેલિફોર્નિયાના ઝોરાસ્ટ્રિયન એસોસિએશન આતશ કાદેહના વડા છે, તેમને ઓરેન્જ સિટી (કેલિફોર્નિયા, યુએસએ) ના મેયર દ્વારા 9મી જાન્યુઆરી, 2024ના રોજ તેમની આગામી સિટી કાઉન્સિલની બેઠકમાં એપિફેની સત્ર દરમિયાન તેમની સેવાઓ માટે આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું હતું. એરવદ ઝરીર ભંડારાના મનમોહક ભાષણે શહેરના અધિકારીઓ, રહેવાસીઓ અને તબીબી અને સામાજિક કાર્ય સમુદાયના સભ્યો સહિત શ્રોતાઓને પારસી ધર્મના સમૃદ્ધ ઇતિહાસ અને પર્યાવરણીય આદર, સર્વસમાવેશકતા અને સાર્વત્રિક માનવ અધિકારો પરના ભારની સફરમાં પરિવહન કર્યું. આપણું શહેર તેના તમામ નાગરિકોના અનન્ય યોગદાન પર ખીલે છે. આ કાઉન્સિલને એક નિર્ણાયક બનવા દો, જ્યાં તફાવતો પ્રગતિ માટે ઘટકો બની જાય છે, અને જ્યાં સમાધાન આપણા બોન્ડસને મજબૂત કરે છે. ચાલો આપણે બધા માટે ઉજ્જવળ ભવિષ્યના સહ-નિર્માતા બનીએ એમ તેમણે શેર કર્યું.
એરવદ ભંડારાને તેમની સેવાના અનુકરણીય કાર્યો માટે પણ ઓળખવામાં આવે છે. તેમણે 550 થી વધુ વખત પ્લેટલેટ્સ અને પ્લાઝમાનું દાન કર્યું છે, 1,600 થી વધુ લોકોના જીવન બચાવ્યા છે. આ નિ:સ્વાર્થ સમર્પણને લીધે શહેર ગૂંજી ઊઠ્યું, અગ્રણી મેયર પ્રો ટેમ મીસ બેરિઓસ અને મેયર ડેન સ્લેટર તેમને પ્રશંસામાં તકતી આપી.

Leave a Reply

*