ગ્લોબલ વર્કિંગ ગ્રુપ 15મી વાર્ષિક બેઠક યોજે છે

15મી વાર્ષિક ગ્લોબલ વર્કિંગ ગ્રુપની મીટિંગ 8મી જાન્યુઆરી, 2024ના રોજ બનાજી આતશ બહેરામ ખાતે યોજાઈ હતી, કારણ કે ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાંથી અસંખ્ય સમુદાયના અગ્રણીઓ મહત્વપૂર્ણ સમુદાય બાબતોની ચર્ચા કરવા અને આગળનો માર્ગ નક્કી કરવા એકત્ર થયા હતા. તેની શરૂઆત ઈરાનશાહ ઉદવાડા – વડા દસ્તુરજી ખુરશેદ દસ્તુર દ્વારા આશીર્વાદની શુભ નોંધ પર થઈ હતી. આઉટગોઇંગ ચેરમેન, એરવદ ડો. બરજોર આંટીયાએ સ્વાગત સંબોધન કર્યું, વિશ્વભરના જરથોસ્તીઓને સમર્થન આપવા જીસીઝેડટીના વિઝનને શેર કર્યું. નેવિલ શ્રોફને સર્વાનુમતે નવા અધ્યક્ષ તરીકે નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા હતા.
યઝદી તાંતરા, સેક્રેટરી – ગ્લોબલ વર્કિંગ ગ્રુપ 2023 માં જીસીઝેડટીમાં વસાહતીઓ અને સલાહકારોની નિમણૂકને પ્રકાશિત કરતો અહેવાલ રજૂ કર્યો. ટ્રેઝરર – સામ બલસારાએ ટ્રસ્ટની નાણાકીય જાહેરાત કરી. ત્યારબાદ તેમનું અને નેવિલ શ્રોફનું સન્માન કરવામાં આવ્યું હતું.
વેબસાઈટ: લભુિ.ંજ્ઞલિ (ઓપરેશન કમિટીના સભ્યો- નેવિલ શ્રોફ, મેહર ભેસાનીયા, યઝદી તાંતરા અને રોહિન્ટન રિવેત્ના દ્વારા) ની જાહેરાત કરવામાં આવી હતી. બેઠકના અંતિમ સત્રમાં. જીસીઝેડટી સલાહકારોએ ચાર સલાહકાર બોર્ડ દ્વારા પ્રસ્તુતિઓ દ્વારા ટ્રસ્ટ માટે ચાર મુખ્ય ક્ષેત્રોમાં એક રોડમેપ રજૂ કરવા માટેનું તેમનું વિઝન શેર કર્યું: મોબેદો અને અગિયારીઓ (દિનશા તંબોલી અને નોશીર દાદરાવાલા); આરોગ્ય અને સુખાકારી (ડો. રતિ ગોદરેજ અને હોમી કાટગરા); સમુદાયના નબળા વર્ગો માટે વરિષ્ઠ સંભાળ અને સમર્થન (દિનશા તંબોલી અને આદી જહાંગીર); અને યુવા સશક્તિકરણ (હોમીયાર મદાન અને અરઝાન વાડિયા). જ્યારે ચારેય ક્ષેત્રોને તાત્કાલિક સમર્થનની જરૂર હતી, ત્યારે મોબેદોની અછત, એકંદરે ઘટતી જતી વસ્તી અને યુવાનોને સામુદાયિક હિતોમાં વધુ રોકાણ કરવાની જરૂરિયાતનો મુદ્દો કેન્દ્રમાં હતો. આભાર મતથી સભાનું સમાપન થયું.

Leave a Reply

*