ઝોરાસ્ટ્રિયન વુમન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરત સ્પોટર્સ ડે યોજે છે

ઝોરાસ્ટ્રિયન વુમન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરતની ગતિશીલ મહિલાઓએ 24મી ડિસેમ્બર, 2023 ના રોજ એક આકર્ષક સ્પોટર્સ ડેનું આયોજન કર્યું, જેમાં ઘણી પ્રતિભા તેમજ ખેલદિલી પ્રદર્શિત કરીને સમુદાયમાંથી સક્રિય ભાગીદારી પ્રાપ્ત થઈ. સર જે.જે. સ્કુલના મેદાનમાં આયોજિત આ કાર્યક્રમમાં અગ્રણી સામુદાયિક વ્યક્તિત્વ – મુખ્ય અતિથિ – જીમી ખરાડી દ્વારા હાજરી આપવામાં આવી હતી. ઝોરાસ્ટ્રિયન વુમન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરતના પ્રમુખ – મહાઝરીન વરીયાવાએ સૌનું ઉષ્માભર્યું સ્વાગત કર્યું. જીમી ખરાડીએ તેમના સંબોધનમાં વિદ્યાર્થીઓના જીવનમાં રમતગમતના મહત્વ પર ભાર મૂક્યો હતો અને આગ્રહ કર્યો હતો કે વાલીઓ તેમના બાળકોને કુસ્તી અને માર્શલ આર્ટ જેવી રમતમાં ઉત્કૃષ્ટ દેખાવ કરવા પ્રોત્સાહિત કરે. ઝોરાસ્ટ્રિયન વુમન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરતના સેક્રેટરી – ડેઝી પટેલે ટોર્ચ-બેરર્સ આરીયાના પરબિયા, કયાન કાટપીટીયા, માયરા પરબીયા અને અનોશ ચિચગર સાથે કાર્યક્રમનું સંચાલન કર્યું હતું.
સ્પોટર્સ ડેમાં બની રેબિટ રેસ, ચોકલેટ રેસ, સ્વચ્છ ભારત રેસ, બુક બેલેન્સિંગ રેસ, ચેસ ટુર્નામેન્ટ, વોલી-બોલ ટુર્નામેન્ટ અને 100 મીટર, 200 મીટર અને 400 મીટર રેસનો સમાવેશ થાય છે.
મુલાકાતીઓએ સમુદાયના સભ્યો દ્વારા વિવિધ ખાણીપીણીના સ્ટોલ પર સ્વાદિષ્ટ નાસ્તાનો આનંદ માણ્યો હતો અને ઝરીર (પંચાયત કિચન) એ એક શાનદાર ભોજન પૂરું પાડ્યું હતું. સહાનુભૂતિ, ખેલદિલી અને પ્રતિભાને પ્રોત્સાહન આપતી ઉત્કૃષ્ટ પ્રવૃત્તિઓમાં સમુદાયને હંમેશા વ્યસ્ત રાખવા બદલ ઝોરાસ્ટ્રિયન વુમન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરતને અભિનંદન!

Leave a Reply

*