ઉશ્તા-તે ફાઉન્ડેશને સિલ્વર એનિવર્સરીની ઉજવણી કરી

સિલ્વર જ્યુબિલી ઉજવણીના ભાગ રૂપે, અમદાવાદ સ્થિત ઉશ્તા-તે ફાઉન્ડેશને એક ગાલા મનોરંજન પર્વનું આયોજન કર્યું હતું, જેનો અસંખ્ય આભારી લાભાર્થીઓએ ભરપૂર આનંદ માણ્યો હતો. 32 બાળકો દ્વારા પ્રાર્થના અને જીવંત મોનાઝ સાથે પ્રારંભ થયેલો કાર્યક્રમ જેના મુખ્ય મહેમાન દિનશા તંબોલી અને તેમની પત્ની બચી અને અતિથિ પદ્મશ્રી યઝદી કરંજીયા હતા.
એમએનજી ટ્રસ્ટી મીની પટેલે જરથુસ્તી અવેરનેસ ગ્રુપ ઓફ એહમદાબાદ દ્વારા જરથોસ્તી બાળકો માટેના રવિવારના વર્ગો, ધાર્મિક વર્ગો વગેરે સહિતની સંસ્થા દ્વારા હાથ ધરવામાં આવેલી વિવિધ પ્રવૃત્તિઓ શેર કરી હતી. મુખ્ય અતિથિ દિનશા તંબોલીએ સંસ્થા અને તેનું સંચાલન કરતી ગતિશીલ મહિલાઓની ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી. તેમણે દરેકની સાથેે નારી શક્તિની પ્રશંસા કરી.
લેખક દિલબર બોકડાવાલાને વિશેષ સન્માન આપવામાં આવ્યું હતું, ત્યારબાદ બાળકો અને સ્વયંસેવકોને ખાસ સિલ્વર એનિવર્સરી મેમેન્ટો આપવામાં આવ્યા હતા. વરિષ્ઠ ટ્રસ્ટી શિરીન કાંગાએ આભાર માન્યો હતો. ગેસ્ટ ઓફ ઓનર – પદ્મશ્રી યઝદી કરંજીયા અને જૂથના તેમના નાટક, દિનશાજી ના ડબ્બા ગુલ! સાથેના ઉત્કૃષ્ટ પ્રદર્શન સાથે આ પર્વ સમાપ્ત થયું, જેણે પ્રેક્ષકોનું સંપૂર્ણ મનોરંજન કર્યું.

Leave a Reply

*