નવસારીમાં ટાટા ફાઉન્ડર્સ ડેની ઉજવણી કરવામાં આવી

વિશ્વના મહાન પરોપકારી – જમશેદજી નસરવાનજી ટાટાની 185મી જન્મજયંતિ નિમિત્તે 3જી માર્ચ, 2024ની પૂર્વ સંધ્યાએ નવસારીમાં ટાટા સ્થાપક દિવસની ઉજવણી ખૂબ જ ધામધૂમ અને ઉત્સાહ સાથે કરવામાં આવી હતી. આ સમારોહ નવસારીના સીરવઈ પાર્ટી પ્લોટ ખાતે યોજાયો હતો, જેનું આયોજન શ્રી દારા દેબૂની આગેવાની હેઠળના એસબી ગાર્ડા કોલેજ ટ્રસ્ટ, નવસારીના પારસી સાંસ્કૃતિક વિભાગ દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું; અને આઈએનટીએસીએચ – નવસારી ચેપ્ટર. આ કાર્યક્રમમાં ટાટા ગ્રુપના તમામ ભૂતપૂર્વ તેમજ વર્તમાન કર્મચારીઓને આમંત્રિત કરવામાં આવ્યા હતા, જે હાલમાં નવસારીમાં છે.
ફંક્શનની ખાસિયત સર જેએન ટાટાના જીવન પર એક એનિમેટેડ ફિલ્મ (ટાટા સ્ટીલ કોર્પોરેટ કોમ્યુનિકેશન્સ દ્વારા નિર્મિત)નું સ્ક્રીનિંગ હતું. આ પછી ટાટા સ્ટ્રાઈવ સ્કિલસેટ એનજીઓ દ્વારા પ્રેઝન્ટેશન કરવામાં આવ્યું હતું, જે અન્ય અસંખ્ય ભારતીય શહેરો ઉપરાંત નવસારીમાં પણ તાલીમ કેન્દ્ર ધરાવે છે.
ત્યારબાદ નિવૃત્ત તેમજ વર્તમાન ટાટા કર્મચારીઓનું ફોટો-સેશન યોજવામાં આવ્યું હતું, ત્યારબાદ ઝઅઝઅ નવસારીના વર્તમાન અને અગાઉના ગાડર્સ વચ્ચે ઇન્ટરેક્ટિવ સેશન યોજાયું હતું.
ટાટા ગ્રૂપ માત્ર રાષ્ટ્ર માટે જ નહીં, પરંતુ તેમના માનવતાવાદી કાર્યોની મિસાલ સ્થાપિત કરવામાં વિશ્વભરમાં ગેમ-ચેન્જર સાબિત થયું છે.

Leave a Reply

*