યંગ રથેસ્ટાર્સોએ ગાલા પ્રદર્શનનું આયોજન કર્યું

ધ યંગ રાથેસ્ટાર્સ – આપણા સમુદાયનું અગ્રણી સામાજિક કલ્યાણ સંગઠન દ્વારા, દાદર પારસી કોલોનીમાં – 9મી અને 10મી માર્ચ, 2024ના રોજ સોરાબ પાલમકોટ હોલમાં સફળ પ્રદર્શન-કમ-સેલ યોજવામાં આવ્યું હતું, જ્યાં 141 સ્ટોલ પર 74 થી વધુ પ્રદર્શકોએ તેમના સામાનનું પ્રદર્શન કર્યું હતું.
પ્રદર્શનમાં સમુદાયના સભ્યો મોટી સંખ્યામાં ઉમટી પડ્યા હતા જેઓ વિવિધ વસ્તુઓ ખરીદવા તેમજ આપણા નાના-પાયેના ઉદ્યોગ સાહસિકોના પ્રયત્નોની પ્રશંસા કરવા માટે આવ્યા હતા જેમણે મુલાકાતીઓ માટે પારસી શૈલીના ગારા, ખાદ્ય ચીજવસ્તુઓ, શોપીસ, ચોકના ડબ્બા, ફ્રેમસ, સદરા, દિવા સ્ટેન્ડ, તોરણ, એસેસરીઝ, હોમ ડેકોર આર્ટિકલ્સ, કપડાં સહિતની વિવિધ વસ્તુઓ વેચાણ અર્થે મુકવામાં આવી હતી.
મુખ્ય મહેમાન હોશાંગ જાલ તેમની ધણીયાણી સાથે આ પ્રસંગે ઉપસ્થિત રહ્યા હતા. તેમના ભાષણને ખૂબ જ તાળીઓથી આવકારવામાં આવ્યું હતું અને ખાસ કરીને દાદરની આસપાસ રહેતા ઉદ્યોગસાહસિકો અને વિદ્યાર્થીઓ બંનેને પ્રેરિત કર્યા, જેમને તેમની શૈક્ષણિક સિદ્ધિઓ માટે પુરસ્કૃત કરવામાં આવ્યા હતા. જેટી. હો.સેક્રેટરી – શિરાઝ ગાર્ડ અને કશ્મીરા ખંબાતા, વી.પી. હોમિયાર ડોકટરે પણ વિદ્યાર્થીઓને ખૂબ પ્રોત્સાહિત કર્યા. રેફલ ડ્રો પણ યોજાયો હતો.
દર વર્ષે, યંગ રાથેસ્ટાર્સ ઉભરતા સાહસિકો માટે આ ઉત્તમ પ્લેટફોર્મ બનાવે છે, જે તેમને તેમની કારીગરી, સર્જનાત્મકતા અને નવીનતા દર્શાવવામાં મદદ કરે છે અને તેમની આવક વધારવામાં મદદ કરે છે. આ ઇવેન્ટ બોન્ડિંગ અને સહાનુભૂતિને પણ સરળ બનાવે છે અને આપણા પારસીપણુંને મોટા પ્રમાણમાં પોષણ આપે છે.

Leave a Reply

*