એસપીપી દ્વારા ફન સમર વેકેશન કોચિંગ કેમ્પ

સુરત પારસી પંચાયત (એસપીપી) એ એક વેકેશન કોચિંગ સમર કેમ્પનું આયોજન કર્યું હતું, જેમાં 172 થી વધુ બાળકો માટે ઉનાળાની રજાઓ ફરી જીવંત થઈ હતી, જેમણે સ્કેટિંગ, ડાન્સિંગ, જિમ્નેસ્ટિક્સ, ક્રિકેટ, વોલીબોલ અને ફૂટબોલ સહિતની વિવિધ પ્રવૃત્તિઓનો સંપૂર્ણ આનંદ માણ્યો હતો. એસપીપી સંચાલિત શાળાઓના વિદ્યાર્થીઓએ આ સમર કેમ્પમાં ભાગ લીધો હતો, જે 15 થી 29 એપ્રિલ, 2024 દરમિયાન બે અઠવાડિયામાં યોજાયો હતો. 172 સહભાગીઓમાંથી, 18 પારસી બાળકો હતા જેમની શિબિરની ફી સંપૂર્ણપણે પરત કરવામાં આવી હતી.
કેરસી દેબુ – ઉપાધ્યક્ષ – રાષ્ટ્રીય લઘુમતી આયોગ, શિબિરના ભવ્ય સમાપન સમારોહ માટે મુખ્ય મહેમાન તરીકે અધ્યક્ષતા, એડવોકેટ અને સામાજિક કાર્યકર – દારા દેબુ, એસપીપી પ્રમુખ – ડો. હોમી દુધવાલા અને ટ્રસ્ટીઓ – પદ્મશ્રી યઝદી કરંજીયા અને અન્ય વિશેષ અતિથિઓ આ કાર્યક્રમમાં હતા. ડો. હોમી દુધવાલાએ સમર કેમ્પના મહાનુભાવો અને કોચનું સન્માન કરીને શોલ અને મોમેન્ટો અર્પણ કર્યું. સમર કેમ્પમાં ભાગ લેનાર તમામ ખેલાડીઓને પ્રમાણપત્રો અને ઈનામો આપવામાં આવ્યા હતા.

Leave a Reply

*