ઝેડટીએફઆઈની સંજાણ ટ્રીપથી સમુદાય એક સાથે આવ્યું

12મી મે, 2024ના રોજ, લગભગ 50 પારસી/ઈરાની ઝોરાસ્ટ્રિયનો સંજાણની મનોરંજક સફર પર જવા માટે ભેગા થયા, જેનું આયોજન સમુદાયની અગ્રણી બિન-લાભકારી સંસ્થાઓમાંની એક સમુદાય સેવા માટે સમર્પિત – ઝોરાસ્ટ્રિયન ટ્રસ્ટ ફંડ ઓફ ઈન્ડિયા (ઝેડટીએફઆઈ) દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું. અજાણ્યા લોકોના જૂથે ટૂંક સમયમાં એકબીજા સાથે વાર્તાલાપ કરવાનું શરૂ કર્યું અને તેમના માટે ગોઠવવામાં આવેલી મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓ માટે ટીમ બનાવવાનું શરૂ કર્યું, નવા મિત્રો બનાવવા અને બોન્ડિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું.
વર્લ્ડ ઝોરાસ્ટ્રિયન ઓર્ગેનાઈઝેશન (ડબ્લ્યુઝેડઓ) સેનેટોરિયમ ખાતે ગરમીને હરાવવા માટે આ જૂથનું સ્વાગત ઠંડા શરબતથી કરવામાં આવ્યું હતું, અને ત્યારબાદ દસ્તુરજી કુકાદારૂના દરેમેહર ખાતે આદર આપવા માટે પ્રયાણ કર્યું હતું, ત્યારબાદ સંજાણ સ્તંભની મુલાકાત લીધી હતી. દરેક વ્યક્તિએ ખૂબ જ ભક્તિભાવ સાથે ચંદન અને દિવા પ્રગટાવીને સાથે મળીને તંદોરસ્તીની પ્રાર્થના કરી. મોંમાં પાણી આવે તેવું, શાનદાર લંચ – ડબલ્યુઝેડઓનું નેતૃત્વ કરી રહેલા ગતિશીલ દંપતી બચી અને દિનશા તંબોલી (ચેરમેન – ડબલ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટ) દ્વારા પીરસવામાં આવ્યું હતું.
તેમના વક્તવ્યમાં, ઝેડટીએફઆઈના ટ્રેલબ્લેેઝિંગ ટ્રસ્ટી – યાસ્મીન મિસ્ત્રીએ, ટ્રસ્ટની પહેલ શેર કરી જે હવે 14 વર્ષથી સમર્પિતપણે સમુદાયની સેવા કરી રહી છે. તેમણે સમુદાયમાં એકતાના મહત્વ પર ભાર મૂક્યો, અને ઝેડટીએફઆઈના સમુદાય કલ્યાણ માટે સમર્પિત વિવિધ કાર્યક્રમોની ચર્ચા કરી, જેમાં સહેલગાહ, માસિક ફીડ-એ-ફેમિલી પ્રોગ્રામ, વાર્ષિક કાર્યો વગેરેનો સમાવેશ થાય છે. તેમણેે ખૂબ અભિવાદન મેળવ્યું કારણ કે જૂથે અરનવાઝ મીસ્ત્રી અને ટીમ ઝેડટીએફઆઈ માટે ઉત્સાહ દર્શાવ્યો.
(આગામી મનોરંજક ઝેડટીએફઆઈ ટ્રીપમાં ભાગ લેવા માટે, ઈન્સ્ટાગ્રામ: ztfi_ અને ફેસબુક પૃષ્ઠ પર કનેક્ટ કરો: ઝોરાસ્ટ્રિયન ટ્રસ્ટ ફંડ ઓફ ઈન્ડિયા.

Leave a Reply

*