ઝેડડબ્લયુએએસ વૃદ્ધાશ્રમોમાં આનંદ ફેલાવે છે

સુરતના વરિષ્ઠ નાગરિકોમાં સ્મિત ફેલાવતા, ગતિશીલ ઝેડડબ્લયુએએસ (ઝોરાસ્ટ્રિયન વિમેન્સ એસેમ્બલી ઓફ સુરત) ની મહિલાઓએ નરીમન પારસી ઇન્ફર્મરીના રહેવાસીઓ અને તેના બહેન સમુદાય માટે પણ ઘણો આનંદ લાવ્યો હતો. માતોશ્રી વૃધ્ધાશ્રમ (અડાજણ, સુરત) અને આશરા વૃદ્ધાશ્રમ (સિટી લાઇટ, સુરત) ખાતે હાર્ટ સિલ્વર મેળવનાર યુવાન, ટાટા ક્ધસલ્ટિંગ એન્જીનીયર્સ (ટીસીઈ) ના ઉત્સાહી યુવા સ્ટાફ સાથે મોહક ઝેડડબ્લયુએએસ મહિલાઓએ ગુડ ફ્રાઈડેના પ્રસંગે અને 20મી એપ્રિલ, 2024ના રોજ પણ તેમની મુલાકાત લીધી હોવાથી તેઓ આનંદિત થયા હતા. વરિષ્ઠોએ મુલાકાતીઓ સાથે વિતાવવાનો આનંદ માણ્યો હતો અને હાઉસી, મ્યુઝિકલ આર્મ્સ, અંતાક્ષરી વગેરે જેવી વિવિધ મનોરંજક રમતો રમીને પણ આનંદ માણ્યો હતો. ત્યારબાદ રહેવાસીઓને ઝેડડબ્લયુએએસ ટીમ દ્વારા ફૂડ પેકેટ આપવામાં આવ્યા હતા, જ્યારે ટીસીઈના સ્ટાફે અનાજનું યોગદાન આપ્યું હતું. રસોઈ તેલ, જેના માટે તેઓએ ખૂબ આભાર વ્યક્ત કર્યો અને તેમની સાથે સમય પસાર કરવા બદલ દરેકનો આભાર પણ માન્યો હતો.

Leave a Reply

*