ડબલ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટએ એડવેન્ચર પાર્ક ખાતે બાળકોની પિકનિકનું આયોજન કર્યું

10મી મે, 2024 ના રોજ, 9 થી 14 વર્ષની વય વચ્ચેના 32 ઉત્સાહિત છોકરાઓ અને છોકરીઓ, ડબલ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટના ટ્રસ્ટીઓ દ્વારા આયોજિત, રોશીયા એડવેન્ચર પાર્કમાં એક દિવસીય, મનોરંજક સપ્તાહના અંતમાં જવા માટે નીકળ્યા. નવસારીના જુના થાણા સર્કલથી વહેલી સવારથી પિકનિક શરૂ થઈને, બાળકોએ ગંતવ્ય સ્થાન તરફ જવા માટે મજાનો નાસ્તો લીધો. પ્રાર્થના સાથે દિવસની શરૂઆત કરીને, બાળકોને સાહસિક પ્રવૃત્તિઓ વિશે વિગતો અને સૂચનાઓ આપવામાં આવી હતી – જેમાં ઝિપ સાઇકલ, ઝિપ લાઇન, રિવર્સ બંજી, સ્કાય વોક, સ્લિંગ શોટ, એર રાઇફલ, હ્યુમન ગાયરો વગેરેનો સમાવેશ થાય છે. જાગ્રત સ્વયંસેવકોએ તમામ બાળકોની સંપૂર્ણ સુરક્ષા સુનિશ્ચિત કરી હતી.
લંચ પછી રમાતી ઇન્ડોર ગેમ્સમાં નેટ ક્રિકેટ, તીરંદાજી, વોટર પાર્કમાં ફ્રોલિકીંગ અને રેઈન ડાન્સનો સમાવેશ થતો હતો. દિવસનું સમાપન એક જાદુઈ શો સાથે થયું જેનો બધાએ ભરપૂર આનંદ માણ્યો, ત્યારબાદ એક ભવ્ય રાત્રિભોજન કરવામાં આવ્યું. બાળકોએ તેમના દિવસને યાદગાર બનાવવા બદલ ડબલ્યુઝેડઓ ટ્રસ્ટના ટ્રસ્ટીઓ અને સ્વયંસેવકોનો આભાર માન્યો હતો અને દિનશા અને બચી તંબોલીનો આ કાર્યક્રમના આયોજનમાં સહકાર આપવા બદલ વિશેષ આભાર માનવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

*