ડબ્લયુઝેડઓટીએફના વરિષ્ઠ નાગરિક કેન્દ્ર ખાતે 100માં જન્મદિવસની ઉજવણી

ગૌરવપૂર્ણ શતાબ્દી પૂર્ણ કરવી એ ચોક્કસપણે મોટા ઉત્સવનું કારણ છે, અને તે જ રીતે નવસારી ખાતે ડબ્લયુઝેડઓ ટ્રસ્ટ ફંડ સિનિયર સિટિઝન્સ સેન્ટરના રહેવાસીઓ, સ્ટાફ અને ટ્રસ્ટીઓએ તેમના પ્રેમાળ નિવાસી જેને તેઓ પ્રેમથી પેરીન આન્ટી કહે છે તેમનો 1લી જૂન, 2024 ના રોજ 100મો જન્મદિવસ ઉજવવામાં આવ્યો હતો.
આ દુર્લભ અને શુભ માઇલસ્ટોનને યાદ કરીને, પેરીન ભીવંડીવાલા પંદર વર્ષ પહેલાં, 1લી જૂન, 2009ના રોજ નવસારીના વરિષ્ઠ નાગરિક કેન્દ્રમાં રહેવા આવ્યા હતા, જ્યાં તેઓ સારા સ્વાસ્થ્ય અને ઉત્સાહમાં તેમનો સમય વિતાવ્યો હતો. જીવનની શરૂઆતમાં, તેમણે મુંબઈની જેજે હોસ્પિટલ, વાડિયા હોસ્પિટલ અને સેન્ટ જ્યોર્જ હોસ્પિટલમાં નર્સ તરીકે કામ કર્યું હતું. અહીં સમુદાય વતી પ્રિય પેરીન આન્ટીને 100માં જન્મદિવસની ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ! તેઓ છેલ્લા પંદર વર્ષથી સારી તંદુરસ્તી અને સુખનો આનંદ માણી રહ્યા છે! અને આપણા સમુદાયના વરિષ્ઠોને તેમના સંધિકાળના વર્ષોમાં ગરમ અને સંવર્ધન વાતાવરણ અને ગૌરવ સાથે ગુણવત્તાયુક્ત જીવન પ્રદાન કરવા બદલ ડબ્લયુઝેડઆ ટ્રસ્ટ ફંડના વરિષ્ઠ નાગરિક કેન્દ્રને અભિનંદન.

Leave a Reply

*