સિકંદરાબાદની ઝોરાસ્ટ્રિયન ક્લબે કરી ક્લબ ડેની ઉજવણી

સિકંદરાબાદની ઝોરાસ્ટ્રિયન ક્લબે 9મી જૂન, 2024ના રોજ એક યાદગાર ક્લબ ડેનું આયોજન કર્યું, જેમાં સમુદાયના સભ્યોને ઉજવણી અને એકતામાં એકસાથે લાવવામાં આવ્યા. શુભ પવિત્ર દએ માહને દિને જશન સાથે શરૂ થતાં સાંજની ઉજવણીનો પ્રારંભ જાણીતા ફિલ્મ નિર્માતા, સંશોધક અને લેખક, કૈવાન ઉમરીગર દ્વારા રમૂજી અને જ્ઞાનપ્રદ વાર્તાલાપથી થયો, જેમની આકર્ષક પ્રસ્તુતિ વોટસ ઇન અ નેમ, પારસીના વિચિત્ર ઘટનાક્રમમાં વણાઈ ગઈ. અટકોના રસપ્રદ ઇતિહાસો અને ટુચકાઓ વહેંચીને આપણી અટકો આપણને કેવી રીતે સાંસ્કૃતિક વર્ણનોની સમૃદ્ધ ટેપેસ્ટ્રી સાથે તથા આપણા વંશને જોડે છે. ધ ઝોરાસ્ટ્રિયન ક્લબના વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ, કેરફેગર આંટીયાએ કૈવાન ઉમરીગરને શાલથી સન્માનિત કર્યા અને હુફ્રિશ બિસ્નીએ તેમને લાકડા પર એક સુંદર પેઇન્ટિંગ રજૂ કર્યું જે તેમણે વ્યક્તિગત રીતે ડિઝાઇન કર્યું હતું, જ્યારે રોક્સાના ચેહનાએ તેમને પ્રખ્યાત હૈદરાબાદ કૂકીઝ ભેટ આપી હતી.
સાંજ બધા દ્વારા માણવામાં આવેલ હાઉસીના જીવંત સત્ર અને નાસ્તાના સ્વાદિષ્ટ ફેલાવા સાથે ચાલુ રહી. ઝોરાસ્ટ્રિયન ક્લબના પ્રમુખ જહાંગીર બિસ્ની શેર કરે છે કે ક્લબ ડે એ પ્રાર્થના, હાસ્ય અને શેર કરેલી વાર્તાઓ દ્વારા, આપણા વારસાની ઉજવણી કરીને આપણા સમુદાયની શક્તિ અને એકતાનો પુરાવો રજુ કર્યો છે અને એવા ભવિષ્યની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ જ્યાં પરંપરાઓ હજુ વધુ ખીલશે.

Leave a Reply

*