એમ જે વાડિયા અગિયારી ખાતે સંરચિત ધાર્મિક અભ્યાસક્રમ

એમ જે વાડિયા અગિયારી (લાલબાગ) એ તેના સ્ટ્રક્ચર્ડ રિલિજિયસ કોર્સ (એસઆરસી) નું એક સત્ર તાજેતરમાં, હોમાજી બાજના દિવસે, પવિત્ર હોમાજીના માનમાં યોજ્યું હતું, જેને 250 વર્ષ પહેલાં એક અનબોર્ન બાળકના મૃત્યુમાં ખોટી રીતે ફસાવવામાં આવ્યા હતા. અભ્યાસક્રમ હાવન ગેહમાં ઊંડે સુધી રહેતો હતો, જે તેના મહત્વ અને અસરકારકતાને પ્રકાશમાં લાવે છે.
એરવદ ડો. રામિયાર કરંજીયા દ્વારા આપવામાં આવેલ વિગતવાર ખુલાસા ખૂબ જ જ્ઞાનવર્ધક હતા, જેમાં ભક્તે પહેલા સરોશ બાજ દ્વારા સરોશ યઝદ સાથે અને પછી હાવન ગેહ અને તેમાં અધ્યક્ષતા કરતા દૈવી વ્યક્તિ (મિત્ર) સાથે તાલમેલ મેળવવો જોઈએ. તમામ ગેહમાં પાંચ ભાગોનો સમાવેશ થાય છે, જેમાંથી પ્રથમ, ત્રીજો અને પાંચમો ભાગ ચોક્કસ ગેહ સાથે સંબંધિત છે; અને બીજા અને ચોથા ભાગ બધા ગેહ માટે સામાન્ય છે. જ્યારે આપણે પ્રથમ અને પાંચમા ભાગમાં વિશિષ્ટ ગેહના દૈવી માણસોને બોલાવીએ છીએ, ત્યારે ગેહનો મર્મ ત્રીજો ભાગ છે. બીજા ભાગમાં, આપણે અહુરા મઝદા, જરથુસ્ત્ર, ફ્રવશી, અમેશા સ્પેન્ટા અને ભૌતિક અને આધ્યાત્મિક વિશ્વના તમામ ફ્રવશીઓ, રાતુસ અને યઝાતાઓને બોલાવીએ છીએ. મિથ્રા ઉપરાંત, હાવન ગેહના અન્ય સહકાર્યકરોમાં હવાની, સાવંઘી અને વિસ્યાનો સમાવેશ થાય છે, જે સચ્ચાઈના પ્રામાણિક સ્વામી છે.
7મી જુલાઈ, 2024ના રોજ સવારે 11:00 કલાકે યોજાનાર હાવન ગેહનો અભ્યાસ આગામી વર્ગમાં ચાલુ છે. કોર્સમાં રસ ધરાવનાર (શારીરિક અથવા ઓનલાઈન) રોક્ષાન દેસાઈ: 9819379345 અથવા કોબાદ ઘીવાલા: 9920374154 પર સંપર્ક કરી શકે છે.

Leave a Reply

*