ઝેડએજીએનો વાર્ષિક દિવસ

16મી એપ્રિલ, 2023ના રોજ, ઉશ્તા-તે ફાઉન્ડેશનના જરથોસ્તી અવેરનેસ ગ્રુપ ઓફ અમદાવાદ (ઝેડએજીએ) એ ગુજરાતમાં અમદાવાદ સેનેટોરિયમના લાલકાકા હોલમાં ઝેડએજીએ જેસ્ટ શીર્ષક હેઠળના તેના વાર્ષિક ડે ફંક્શન 2022-23નું આયોજન કર્યું હતું. મુખ્ય અતિથિ – બ્રિગેડ. જહાંગીર અંકલેસરિયા (નિવૃત્ત), પ્રમુખ, અમદાવાદ પારસી પંચાયત (એપીપી), મહેર મેદોરા સાથે – સ્થાપક ટ્રસ્ટી, ઝેડએજીએ, અને વરિષ્ઠ ટ્રસ્ટી – શિરીન કાંગા હતા.

કાર્યક્રમની શરૂઆત પ્રાર્થના અને મોનાજાત સાથે થઈ હતી કારણ કે બાળકોએ વિવિધ પારસી વ્યક્તિત્વની ચર્ચા કરીને પારસીપણું વિશેનું તેમનું જ્ઞાન શેર કર્યું હતું. આગળ, મનોરંજક પારસી ગીતો, કવિતાઓ, નૃત્યો અને ક્વિઝના પ્રતિભાશાળી પ્રદર્શનનું અનુસરણ કરવામાં આવ્યું હતું. મુખ્ય અતિથિએ ટીમ ભાવનાના મહત્વ વિશે પ્રેરણાદાયી વક્તવ્ય શેર કર્યું અને ઝેડએજીએ પ્રયાસોને બિરદાવ્યા હતા. શિરીન કાંગાએ ઝેડએજીએ ટીમનો વિશેષ અવાજ ઉઠાવીને આભાર માન્યો હતો. બપોરના ભોજન સાથે દિવસ પૂરો થયો હતો.

Leave a Reply

*