પેરીન ભીવંડીવાલાએ ડબ્લયુઝેડઓ સિનિયર સેન્ટર ખાતે 99મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો

1લી જૂન, 2023ના રોજ, નવસારીમાં ડબ્લયુઝેડઓ સિનિયર સિટીઝન્સ સેન્ટર (એસસીસી) એ તેમના માનનીય નિવાસી, પેરીન ભીવંડીવાલાના (અથવા પેરીન આંટી તરીકે તેને પ્રેમથી સંબોધવામાં આવે છે) 99માં જન્મદિવસની ઉજવણી કરવા માટે એક ખાસ કાર્યક્રમનું આયોજન કર્યું હતું. તેમના લાંબા આયુષ્ય અને તેમને સુખી અને સ્વસ્થ જીવનની ખુબ શુભેચ્છાઓ.
મેનેજમેન્ટ, સ્ટાફ અને તમામ રહેવાસીઓ તેમના માટે તેમની હૃદયપૂર્વકની શુભેચ્છાઓ અને પ્રશંસા વ્યક્ત કરવા માટે ભેગા થયા હતા.
પેરીન આન્ટીને સમર્પિત વિશેષ જન્મદિવસના બેનર સહિત ઉત્સવની સજાવટથી શણગારેલું કેન્દ્ર, આનંદના પ્રસંગને ઉમેરતા ઉત્સાહપૂર્ણ વાતાવરણમાં છવાઈ ગયું. કેક કાપવાની
સમારંભ ઉજવણીની વિશેષતા હતી,
કારણ કે હાજર રહેલા બધાએ તેમને શાણપણ, દયા, સમુદાયમાં અમૂલ્ય યોગદાન અને તેમની અદભુત જીવન યાત્રાને સ્વીકારીને હૃદયસ્પર્શી શ્રદ્ધાંજલિઓ વહેંચી હતી.
આ પ્રસંગે બોલતા, ડબ્લયુઝેડઓ ટ્રસ્ટના ચેરમેન દિનશા કે. તંબોલીએ જણાવ્યું હતું કે, ડબ્લયુઝેડઓ ટ્રસ્ટ ફંડ બાઈ માણેકબાઈ પી.બી. જીજીભોય સિનિયર સિટીઝન્સ સેન્ટર નવસારી ખાતે ખૂબ જ વખાણાયેલી સંસ્થા છે જ્યાં વરિષ્ઠ નાગરિકો જીવંત અને આનંદી વાતાવરણમાં રહે છે.
જૂન 2009ના લાંબા સમયથી રહેવાસી પેરીન આન્ટીને અમારી ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ, જેમણે 99 વર્ષ પૂર્ણ કર્યા છે અને તેમણે તેમના 100માં વર્ષમાં પ્રવેશ કર્યો છે! તેઓ સારા સ્વાસ્થ્યનો આનંદ માણવાનું ચાલુ રાખે અને તેમનું શતાબ્દી વર્ષ પૂર્ણ કરે!

Leave a Reply

*