સુરત પારસી પંચાયત વરિષ્ઠ લોકો માટે રસીકરણની વ્યવસ્થા કરે છે

સમગ્ર ગુજરાતમાં કોરોનાવાયરસના ઉછાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, સુરત પારસી પંચાયત (એસપીપી) એ
સુરતમાં વસતા વરિષ્ઠ સમુદાયના સભ્યોને ટેકો અને સુરક્ષા આપવાનો નિર્ણય કર્યો છે. સુરત મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશનના અધિકારીઓના સમર્થન સાથે, એસપીપીએ 16 માર્ચ, 2020 ના રોજ શાહપોર સ્થિત સુરતની પારસી જનરલ હોસ્પિટલમાં 5 પથારીવશ દર્દીઓ સહિત 90 વરિષ્ઠ પારસી લાભાર્થીઓને નિ:શુલ્ક રસી આપવાની વ્યવસ્થા કરી હતી.
સિનિયર એસપીપીના ટ્રસ્ટી અને ભૂતપૂર્વ મેડિકલ સુપરિન્ટેન્ડન્ટ ડિરેકટર, સુરત મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશન, ડો.હોમી દુધવાલા, તેમની ડો. પર્સિસ સાથે ઉપસ્થિત રહ્યા હતા, સુરત મહાનગરપાલિકાની તેની સહાયક ટીમ સાથે જેમણે લાભાર્થીઓને રસી લેવાના ફાયદાઓને ધૈર્યથી સમજાવ્યા હતા. ડો. હોમી અને ડો. પર્સિસને આ વર્ષની શરૂઆતમાં રસી આપવામાં આવી હતી.
સમુદાયમાં જાગૃતિ અને પ્રતિસાદને ધ્યાનમાં રાખીને,
ડો. હોમી અને ડો. પર્સિસએ 60 વર્ષથી વધુ ઉંમરના પારસી સિનિયરો માટે પણ, અને 45થી વધુ ઉપરના લોકો માટે, ટૂંક સમયમાં આવી બીજી રસીકરણ ડ્રાઇવ ગોઠવવાની યોજના છે. આયોજકો ફરીથી આગામી રસીકરણ સત્ર માટે પુષ્કળ પ્રતિસાદની અપેક્ષા રાખે છે.

About (સૌજન્ય: કેકી દૂધવાલા)

Leave a Reply

*