ત્રણ મહિનાનો પગાર, શિક્ષણ માટેનું ભંડોળં તથા પરિવારના સભ્યોને નોકરી આપી તાજ હોટેલ્સ, કોવિડમાં જાન ગુમાવનારના કર્મચારીઓના પરિવારોને કરેલી મદદ

લક્ઝરી હોટલોની તાજ ચેન ચલાવનાર ઈન્ડિયન હોટેલ્સ કંપની લિમિટેડ (આઈએચસીએલ) એ ત્રણ મહિનાના પગારની ચૂકવણી, કુટુંબના સભ્ય માટે રોજગારની તક અને કોવિડ-19માં જાન ગુમાવનારા તેમના કર્મચારીઓના પરિવારોને બાળકોના શિક્ષણના ભંડોળ સહિતની સહાય પૂરી પાડી છે.
ટાટા ગ્રુપ દ્વારા પ્રોત્સાહિત હોસ્પિટાલિટી ક્ષેત્રના નેતા ટાટા મોટર્સ અને ટાટા સ્ટીલ સહિતની કંપનીઓની સૂચિમાં જોડાય છે, જેમણે જીવલેણ વાયરસ સામેની લડતનો ભોગ બનેલા કર્મચારીઓના પરિવારો માટે સહાય કાર્યક્રમો શરૂ કર્યા છે.
121મી વાર્ષિક સામાન્ય સભા દરમિયાન આઈએચસીએલના અધ્યક્ષ, એન ચંદ્રશેખરે શેરહોલ્ડરો સાથે શેર કરી હતી કે 33 તાજ કર્મચારીઓનાં જીવ ગુમાયા છે અને તેઓ ત્રણ મહિનાના કુલ પગાર, પરામર્શ, તબીબી સંભાળ, વીમા કવચ પૂરા પાડીને તેમના પરિવારોને ટેકો આપી રહ્યા છે, બાળકો માટે શિક્ષણ સહાય, અને ખાસ કિસ્સાઓમાં, ઓછામાં ઓછા એક પરિવારના સભ્ય માટે નાણાકીય સહાય અને રોજગારની તક.
તાજ જૂથમાં 165 ઓપરેશનલ હોટલ (19,425 ઓરડાઓ) નો સમાવેશ થાય છે, જેમાં કુલ કર્મચારીઓની સંખ્યા 25,906 છે, જેમાં 22,400
ભારતીય કર્મચારીઓનો સમાવેશ છે. જ્યારે 15,409 કાયમી છે, બાકીના સંપૂર્ણ કરારના કર્મચારી છે.

Leave a Reply

*