પારસી ટાઈમ્સ 11 વર્ષનું થાય છે!

પારસી ટાઈમ્સ અગિયારનું થઈ રહ્યું છે, જે આપણી પારસી અને ભારતીય પરંપરામાં ખૂબ જ શુભ સંખ્યા છે. અંકશાસ્ત્રમાં, અગિયાર નંબરને આધ્યાત્મિક વૃદ્ધિ દર્શાવતી મુખ્ય સંખ્યા તરીકે ગણવામાં આવે છે. અગિયાર નંબરમાં સંખ્યાત્મક એકનો સમાવેશ થાય છે જે બે વાર દેખાય છે, જે નવી શરૂઆત અને તકોનું પ્રતીક છે. આ સંખ્યા ઉચ્ચ ઉર્જા, અંતર્જ્ઞાન, ઉત્સાહ અને સર્જનાત્મક ઉર્જાનું પણ પ્રતીક છે.
આ વર્ષ પારસી ટાઈમ્સ માટે શુભ સાબિત થાય અને તેના વાચકોની સંખ્યા, જે આપણને ઈ-પેપર દ્વારા કહેવામાં આવે છે, તે હવે વૈશ્ર્વિક સ્તરે અડતાલીસ હજારથી વધુ થવા પામી છે!
પારસી ટાઈમ્સ વિશે
આપણને જે સૌથી વધુ ગમે છે તે છે તે સરળ ચાલતી શૈલી, વિષયો અને દૃશ્યોની વિવિધતા જે તે દર શનિવારે આવરી લે છે. તે રંગીન છે, ઉત્તેજક અને સાથે મનોરંજક છે અને તે વયને ધ્યાનમાં લીધા વિના દરેક દ્વારા માણવામાં આવે છે. તેના વચન પ્રમાણે, પીટી સીધા અને નિષ્પક્ષ સમાચાર અને સંતુલિત મંતવ્યો આપે છે – તે નિષ્પક્ષતાનો અભ્યાસ કરે છે.
પારસી ટાઈમ્સે ક્યારેય કોઈની સાથે સ્પર્ધા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી પરંતુ તેની પોતાની જાતે સતત તેની સામગ્રી અને આઉટરીચને વિકસિત કરવા અને સુધારવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. તે મુક્તપણે તેના ઇ-વર્ઝનને વૈશ્ર્વિક સ્તરે પ્રસારિત કરે છે, વાસ્તવમાં, સમગ્ર રોગચાળા દરમિયાન, તેણે તેના વાચકોને માહિતગાર, જોડાયેલા, પ્રેરિત અને આશાવાન રાખ્યા હતા.
પીટી છેલ્લા એક દાયકામાં વધુને વધુ મજબૂત બન્યું છે અને આપણા ભારતીય અને વિશ્ર્વવ્યાપી સમુદાયને જોડાયેલા રાખવામાં મહત્ત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવી છે – ખાસ કરીને છેલ્લા બે વર્ષમાં જ્યારે રોગચાળો આવ્યો ત્યારે જ્યારે અન્ય પેપરોએ કામ કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું અથવા તેમના પૃષ્ઠોની સંખ્યાને ઘણી ઓછી કરી દીધી હતી ત્યારે વાંચકોના ઉત્સાહને જાળવી રાખવા માટે સામગ્રી સાથે, આપણને સતત માહિતગાર અને મનોરંજન કરવામાં પીટીનું ડિજિટલ સંસ્કરણ અવિરતપણે ચાલુ રહ્યું હતું.
શરૂઆતથી જ, પારસી ટાઈમ્સ દરેક વ્યક્તિ માટે તેમના વિચારો મુક્તપણે અને નિખાલસપણે વ્યક્ત કરવા માટેનું એક ખુલ્લું પ્લેટફોર્મ રહ્યું છે. સંપાદકીય નીતિ હંમેશા સંતુલિત રહી છે – ન તો ઉગ્ર કટ્ટરવાદ કે ન તો આત્યંતિક ઉદારવાદ. તે સમાચાર, ખોરાક, મનોરંજન, રમતગમત, મુસાફરી અને રમૂજને આવરી લેતું એક સંપૂર્ણ અખબાર છે!
પીટી ખરેખર લોકોના અવાજને પ્રતિબિંબિત કરે છે અને બધા માટે ખૂબ જ મદદરૂપ નીતિનો અભ્યાસ કરે છે.
સાલ મુબારક પારસી ટાઈમ્સ!

Leave a Reply

*