બારડોલી જરથોસ્તી અંજુમન દ્વારા સન્માન સમારોહ

3જી એપ્રિલ, 2022 ના રોજ, બારડોલી જરથોસ્તી અંજુમને આપણા સમુદાયના ત્રણ પારસી દિગ્ગજ – પદ્મશ્રી યઝદી એન. કરંજિયા – આઇકોનિક પારસી કોમેડી સ્ટેજ થિયેટર પર્સનાલિટી, કેરસી કે. દાબુ – લઘુમતી માટેના રાષ્ટ્રીય આયોગના સભ્ય અને ડો. હોમી દૂધવાલા – ઝોરાસ્ટ્રિયન પરંપરાગત અંતિમ સંસ્કારના પેટીશનરનું સન્માન સમારોહનું આયોજન કર્યું હતું.
ત્રણેય વ્યક્તિત્વોએ શ્રોતાઓના તમામ પ્રશ્ર્નોના જવાબો આપ્યા અને પોતપોતાના ક્ષેત્રો અને તેનાથી આગળના અભિગમને સારી પારસી રમૂજ સાથે રજૂ કર્યા. લઘુમતી મંત્રાલયની જિયો પારસી પહેલના જાગૃતિ પ્રચાર માટે પણ પ્લેટફોર્મનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો. આ કાર્યક્રમ ભવ્ય રીતે સફળ રહ્યો હતો અને આપણા પરંપરાગત છૈયૈ હમે જરથોસ્તી અને ભારતીય રાષ્ટ્રગીતની રજૂઆત સાથે કાર્યક્રમનું સમાપન થયું હતું અને પછી તમામ ઉપસ્થિત લોકો માટે ગંભાર રજૂ કરવામાં આવ્યું હતું.
– રૂઝબેહ ઉમરીગર દ્વારા

Leave a Reply

*